AKASINOZO
JF-Expert Member
- Aug 22, 2016
- 1,367
- 2,219
Je wakuu hiki kitu tayari kinshaanza kutumika? Xmass tuvute mkwanja
Mpendwa mteja, SimBanking Salary Advance ni mkopo kwa waajiriwa wanaopokea mshahara kupitia Benki ya CRDB na wamejiunga na huduma ya SimBanking. Kupata mkopo huu piga *150*03# kisha chagua namba 6 "Salary Advance"
Kutoka benki
nawasilisha
Mpendwa mteja, SimBanking Salary Advance ni mkopo kwa waajiriwa wanaopokea mshahara kupitia Benki ya CRDB na wamejiunga na huduma ya SimBanking. Kupata mkopo huu piga *150*03# kisha chagua namba 6 "Salary Advance"
Kutoka benki
nawasilisha