CRDB mnashangaza hela halali ya TZ mnaikataa

chazi piere

Senior Member
Jun 12, 2016
139
225
Mimi ni mteja wa benki ya CRDB,Leo nimeenda kuweka hela sh 46,000 wananiambia hawapokei silver labda mpk zifike sh laki 1 au 2 ikabidi nibebe mzigo wngu wa silver nirudi nao nyumbani.Nnachojiuliza je ss walalahoi tunafanya biashara ya kuokoteleza sh mia Mia tukaweke wapi pesa zetu?nawasilisha
 

Troll JF

JF-Expert Member
Feb 6, 2015
7,305
2,000
Mimi ni mteja wa benki ya CRDB,Leo nimeenda kuweka hela sh 46,000 wananiambia hawapokei silver labda mpk zifike sh laki 1 au 2 ikabidi nibebe mzigo wngu wa silver nirudi nao nyumbani.Nnachojiuliza je ss walalahoi tunafanya biashara ya kuokoteleza sh mia Mia tukaweke wapi pesa zetu?nawasilisha
Huo ni Utaratibu wa kawaida hata Nyumbani kwako pia una utaratibu, na Bank ziko nyingi sana kwa Tanzania.
 

Siyabonga101

JF-Expert Member
Mar 8, 2016
2,430
2,000
kwaiyo afunge biashara yake akafanye iyo mpya? basi wew wa nje ya box nunua izo change ukauze
Punguani wahedi, kama alifunga hiyo biashara akaenda Benki,alishindwa nini kufunga na kwenda kituoni ambapo angekuta wachuuzi wa chenji;wangefanya maelewano na akawauzia ili apate noti za kuweka Benki na kutengeneza faida kidogo! Ni kitu inachukua less than an hour.
 

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
42,854
2,000
Ni kweli mkuu hata mimi ilishawahi kunikuta hiyo ishu..nilienda NMB...huo ni utaratibu wamepewa nadhani na BOT
 

eddy

JF-Expert Member
Dec 26, 2007
12,984
2,000
Mkuu hizo hela dili sana peleka nyarugusu kule Geita zinatumika kwenye ushirikina wa madini mtafute jamaa anaitwa King Musukuma kwa sasa yuko dodoma
 

chazi piere

Senior Member
Jun 12, 2016
139
225
Ungeenda kwenye vituo vya daladala ukauza hizo chenji ulizo nazo ungeweza kurudi nyumbani/Benki na Tsh 60,000/-. Tujifunze kufikiria nje ya Box wandugu na kuacha kulia lia. Hizo silver ni fursa.
Yeah!ushauri mzuri next time ntafanya hv
 

cmoney

JF-Expert Member
Oct 14, 2011
2,796
2,000
Punguani wahedi, kama alifunga hiyo biashara akaenda Benki,alishindwa nini kufunga na kwenda kituoni ambapo angekuta wachuuzi wa chenji;wangefanya maelewano na akawauzia ili apate noti za kuweka Benki na kutengeneza faida kidogo! Ni kitu inachukua less than an hour.
kiutaratibu Ela za coin hazitakiwi pelekwa bank koz zinabidi zizunguke kwe uchumi neo maana hata mia 5 ya noti ilitolewa koz ilikua INA matumizi sana next time fuata Ushauri kauze kwa makondakta Kila buku una sh 100 faida
Ni kweli mkuu hata mimi ilishawahi kunikuta hiyo ishu..nilienda NMB...huo ni utaratibu wamepewa nadhani na BOT
 

alphonce.NET

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
764
500
Mimi ni mteja wa benki ya CRDB,Leo nimeenda kuweka hela sh 46,000 wananiambia hawapokei silver labda mpk zifike sh laki 1 au 2 ikabidi nibebe mzigo wngu wa silver nirudi nao nyumbani.Nnachojiuliza je ss walalahoi tunafanya biashara ya kuokoteleza sh mia Mia tukaweke wapi pesa zetu?nawasilisha
Silver 46,000 ni fursa ya biashara, watu wa daladala wananunua silver mnabadilishina sh 900 kwa noti ya sh 1000
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom