Cousin wangu ananipenda | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cousin wangu ananipenda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zheneba, Nov 6, 2011.

  1. Zheneba

    Zheneba Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Mm ni msichana nina 24 yrs,last wk ndo nimekutana na cousin wangu for the 1st tym, before hatukujuana kabisa. Basi tulipojuana 2kafurah sn tukapiga story sn 2kagundua interest zinaendana sana, kumbe mwenzangu kanipenda tena mpaka analia yupo radhi asiende kazn ila aje 2pige storry nimemwambia ninampnz lakin hanielewi,pia nimemwambia sisi ni ndugu haelewi anadai ninasifa zote anazozitaka, na ananipenda kweli kuliko myboy, Sijui hata nifanyeje kunusuru undugu wetu.
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Dear, hawezi kukupenda kuliko your boy in JUST ONE WEEK. Ameona kuna baadhi ya vigezo anavyo vitafuta kwako ila hajakujua sana. Pia hata akikujua kuna undugu kati yenu. Kuna makabila mengine ambapo kua na uhusiano na binam yako sio kosa ila naamini sio uhusiano wa boyfriend girlfriend. Ni uhusiano with longer commitment. Ninge kushahuri uache kwanza kuchat nae kwa sms/bbm/fb or any other mean mnatumia kwa kuongea, na kama utaweza minimize kuonana nae except for family gathering. how old are you?
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,882
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    we asili yako ni wapi. Kama wewe ni mwarabu mbona hapo ni shega tu. Ila kama wewe ni mmatumbi, hiyo kitu ya kurusha roho na binamu imepitwa sana, yaani mnataka hiyo gene pool yenu isipanuke, lol!
     
  4. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haya weeee, bnamu nyama ya hamu
     
  5. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    pole ila wewe ndio una maamuzi ya mwisho, ila hata mimi hili jambo linanishangazaga hivi huyo kaka kichwani kwake anawaza nini embu mwambie umekubali aanze mipango ya ndoa fasta uone atakujibu nini? mwambie hupendi ubabaishaji so aje kwa wazazi ajieleze tuone itakuwaje?
     
  6. Fang

    Fang Content Manager Staff Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Your post shows you are into the dude.
     
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ww zhuneba yule mwanaume uliyesema hajakuambia "i love u na i miss u" kwa miezi tisa umeamuaje?
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,367
    Likes Received: 3,018
    Trophy Points: 280
    huu sasa mwisho wa dunia..........................hivi ukimkubalia na mkajaliwa kupata watoto wakike akiwapenda basi hicho ni kigezo cha kuanza kutembea nao? kama hana mipaka kwa kisingizio cha kuwa mipaka imeyeyushwa na pendo lake kwako..................basi uelewe ni wewe umpe mipaka yako kuwa......................there is no love in sinning against the Almighty God......................aliyekataza incest.........
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,472
    Likes Received: 9,876
    Trophy Points: 280
    Cousin meet of craving.
    Kama hujui binamu nyama ya hamu,
    jilengeshe kamimba muendeleze ukoo
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hicho ni kipimo toka kwa Mungu juu ya huyo b/friend wako wa mida kama ukimsaliti utajakosa vyotd pia mwambie nyie ni ndugu kuoana ni ngumu so akuachd. Pia kumbuka kwavile hamwez kuoana inamaana mtachezeana na baadae kuachana then hamtakuwa na malengo ya baadae
     
  11. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 5,082
    Likes Received: 3,676
    Trophy Points: 280
    Huyo kazoea kuiba sukari ya mama kabatini.
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,946
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    2ekee picha yako 2one kama kweli unavigezo vyote jamaa anavyovitaka.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,534
    Trophy Points: 280
    jf is never boring lol
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,260
    Likes Received: 4,244
    Trophy Points: 280
    wewe ulikuja jana ukasema una mpz wako wa miezi 9, hajawah kukwambia anakupenda. Huna kazi hataki kukuajiri kwenye Ngo yake, kakukataza kuvaa suruwali, anataka ubadili dini, hawez kukuoa, leo binamu anakutaka.

    HUNA MSIMAMO WEWE WA MAISHA YA KIMAPENZI, MMEJUANA WIKI 1 TU NA BINAMU YAKO UMEJUAJE KAMA ANAKUPENDA KULIKO BOY WAKO?
     
  15. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #15
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 7,553
    Likes Received: 1,544
    Trophy Points: 280
    Watu mnaoandika Thread Ki'Facebook mnaboa kwa kweli.. Write those words straight this aint FB.
     
  16. clet 8

    clet 8 JF-Expert Member

    #16
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 974
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 60
    Acha kutuelezea hadithi za kitoto, we m2 mmefahamiana ck mili tu halafu unataka kuchukua maamuzi mazito namna hiyo! Jinsi maelezo yako yanavyoonekana unatawaliwa na tamaa.
     
  17. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #17
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,042
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Haya tena mapya!BOSS umeisoma hiyo?
     
  18. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #18
    Nov 6, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,713
    Likes Received: 1,593
    Trophy Points: 280
    sina comment hapa.
     
  19. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #19
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,081
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wanawake bana,sasa hapo nini kinachokuchanganya?nyie ni ndugu,haya hata kama haidhuru una mpenzi ambaye bila shaka mnaenda vizuri,nini tena unataka?
     
  20. d

    december Member

    #20
    Nov 6, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mlolongo huu, huyu Z ni maharage ya mbeya, maji mara moja tu!!!ndo matatizo ya vicheche kuingia humu ndani, loh!kila akitongozwa anataka 'greater thinkers' tumshauri,pambafu!!
     
Loading...