COSAFA Cup, leo 18 Mei 2015: Tanzania vs Swaziland

COSAFA Cup, leo 18 Mei 2015: Tanzania vs Swaziland

Kundi jepesi, nina uhakika tutapita

Siyo kundi jepesi kama unavyofikiria, wachezaji wakaze buti, Lesotho aliwatia nishai Kenya katika michezo ya kufuzu AFCON iliyopita. Hakuna timu ya kubeza hapo, tupambane hadi damu itoke.
 
Naona mashabiki wa Tanzania wakiwa na mabango yao wanaoneshwa hapa.
 
Kama TBC TV ya Taifa iliweza kuonyesha mechi za klabu ya Yanga leo itashindwa kuonyesha timu ya Taifa kweli?
 
Kwa wale wenye kisimbusi cha Azam TV....

Mnaweza tazama hii mechi kupitia Chanel ya TVM Malawi...chanell 155
 
Back
Top Bottom