Corona na uimarishaji wa ndoa

Corona na uimarishaji wa ndoa

Fazz

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2019
Posts
635
Reaction score
1,458
Habari wana jamvi wenzangu natumai tupo salama na tunaendelea kuijenga nchi huku tukiendelea kuchukua tahadhari dhidi ya janga hili la Corona aka COVID19.

Uzi huu ni maalum kwa ajili ya kucheki ishu ya Corona na uimarishaji wa ndoa. Corona ni tatizo ambalo wananchi wengi wametahadharishwa kukaa nyumban kama hakuna haja sana ya kutoka

Zifuatazo ni baadhi ya faida za watu hasa wanandoa kukaa nyumbani

1. Mapenzi yanakua motomoto pale wanandoa ambao mara nyingi wanakuwa bize na kazi sasa wamtulia nyumbn na kufaid tunda watakavyo wenyewe

2. Nyumba zimekua na amani watu hawakesh bar hasa wanaume

3. Watoto wanawafaidi wazazi. Ambao muda mwingi wanakuaga bizee. Hasa vile vitoto vya boarding School

4. Wapenzi sasa wanapata muda wa kupanga mipango mizuri ya kifamilia

PS: Faida zipo nyingi wanajamvi tuongeze tunazoziona. Japo na hasara zipo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji848]
IMG_20200408_105006.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuanzia mwezi Desemba 2020, mpaka jan,february 2021 tutarajie watoto wengi kuzaliwa ikiwa ni faida za Corona baada ya wenza kulazimishwa kukaa pamoja muda mrefu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu subiri upate amani wakati mwajili wako atakapokupa likizo bila malipo - maana na yeye haingizi hela ya kukulipa!!
 
Huo ni upande mmoja wa shilingi, kwa wale waliokuwa na nyufa kwenye mahusiano, huu ni wakati wa nyufa hizo kuongezeka.
 
bad news ni kwamba kuna familia saa hizi mambo ni fire,sababu ya gubu la asili kwa baadhi ya wanafamilia muda huu wapo nyumbani,mwingine anaomba corona ipite akawe anashinda kazini.

any way Mungu akawatie nguvu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
bad news ni kwamba kuna familia saa hizi mambo ni fire,sababu ya gubu la asili kwa baadhi ya wanafamilia muda huu wapo nyumbani,mwingine anaomba corona ipite akawe anashinda kazini.

any way Mungu akawatie nguvu.

Sent using Jamii Forums mobile app
familia za namna hiyo inabidi wakae chini wazungumze wabaini chanzo cha gubu hilo. hakuna raha kama kuishi kwenye familia yenye maelewano.

binafsi sijawahi kukinai kushinda na mwenza wangu mana tunaishi kama marafiki
naweza sema ni zaidi ya marafiki.
tupo kwenye ndoa two years

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pamoja na hivyo nimeona wanandoa wakilalamika kuwa, imekuwa too much hadi vizazi vinauma.

Watoto watakao zaliwaja kuanzia January mwaka ni wataitwa.
- sanitizer a.k.a sany
- isolation
- distancing
-karantine a.k.a kara
-😁😁😁
 
Tatizo ni pesa mkuu,na hakuna kitu kibaya mwanaume akae nyumbani huku akiwa hana pesa,hata hizo nyge hazitakuwepo.
 
Back
Top Bottom