bailamos
Senior Member
- Nov 14, 2015
- 188
- 122
poa mi napendaga story zako tho huwa nasoma kimyakimya!!Nasubiria fdback ya yule kaka anayekupikia vyema!!!no comment mkuu.
poa mi napendaga story zako tho huwa nasoma kimyakimya!!Nasubiria fdback ya yule kaka anayekupikia vyema!!!no comment mkuu.
Haiwezekani kuabstain?siyo lazima...ila radha yake tofauti na dildo..
They have a trust on me and their secretes are in safe hands.
Mmh mbona hivyo!Wazinz wakubwa nyie
Ina maana unatumiaga....OMGUzuri wake haiwezi kukuletea magonjwa, haicheat, unapoihitaji huna haja ya kuibembeleza.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] daahUkiomba dua mkuu tuombee na wazinzi tupate ndoa tustirike.
Nampatia picha siku akitereza!!unipe ubuyu pm!!lolHahaha, nimecheka sana, yule ni my ever best friend.
Inawezekana...kwa malengo yapi!!kama wamtetea Miss soma mlengo wake kwanza!!Haiwezekani kuabstain?
[emoji23] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji23] [emoji23]Nataman ningekua na mashost wanaofunguka mambo yao kama wako,ningefaidi na hivi napenda umbea.
Ameeleza faida tu Mkuu..usichukulie upande mmojaIna maana unatumiaga....OMG
Sasa wewe huku kwa wazinzi unafanya nini?Wazinz wakubwa nyie