Continental wameshusha bei ya kingamuzi mpaka 26000?

kimsboy

JF-Expert Member
Oct 17, 2016
5,201
2,000
Hawa continental eti jamani wameshusha bei ya kingamuzi mpaka 26000?
Na mwenye kujua bei ya vifurushi vya antenna pls
 

swag

Member
Nov 23, 2016
52
95
Oohhh ngoja na mm nijongeee nikakinunue kadekoda kao kwan nilisubir washushe kwanza
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom