Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
chidubweeee
Member
Joined
May 20, 2026
Last seen
Yesterday at 9:02 PM
Posts
8
Reaction score
13
Points
45
Find
Find content
Find all content by chidubweeee
Find all threads by chidubweeee
Live New Posts
Postings
About
chidubweeee
posted the thread
Mwenye kujua naomba mnijuze katika machimbo ya dhahabu mfuko wa mawe kg50 mpka kg70 ni bei gani kwa ajili ya kusaga
in
Jukwaa la Ajira na Tenda
.
Mwenye kujua naomba mnijuze katika machimbo ya dhahabu mfuko wa mawe kg50 mpka kg70 ni bei gani kwa ajili ya kusaga
Yesterday at 3:45 PM
chidubweeee
replied to the thread
Nimeshindwa kwenda kumzika Mama haya maisha hayako fair naombeni msaada😭
.
Pole sana
Sunday at 11:50 AM
chidubweeee
reacted to
Mkulima's post
in the thread
Nimeshindwa kwenda kumzika Mama haya maisha hayako fair naombeni msaada😭
with
Thanks
.
Natamani nikusaidie ili Watanzania waongo waongo Wamekuwa wengi sana 😭😭😭
Sunday at 11:47 AM
chidubweeee
reacted to
ephen_'s post
in the thread
Nimeshindwa kwenda kumzika Mama haya maisha hayako fair naombeni msaada😭
with
Thanks
.
Pole sana! Matajiri watakuja kukusaidia
Sunday at 11:47 AM
chidubweeee
replied to the thread
Nani anamla nani kwenye sex? 😋
.
Kiulimwengu mwanaume analiwa Kwani ukifikia kitendo cha kutoa manii na mwanamke anapokea ni dhahili kabisa ata ukiweka chakula mdomoni...
Sunday at 11:42 AM
chidubweeee
replied to the thread
Toka niache kwenda kanisani, maisha yangu yamekuwa bora sana
.
Ni sehem ya kutengeneza connection na maadiri ndo kaz kubwa
Sunday at 11:08 AM
chidubweeee
replied to the thread
Nataka kujihusisha na uchimbaji mdogo wa madini ya dhahabu. Nina Milioni 5
.
Mm kaka angu alianza na mil2 mpaka sasa ana plant . Ni kuwa smart tu
Sunday at 11:03 AM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register