Confirmed; kuna watu wanafikiri kwa masaburi! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Confirmed; kuna watu wanafikiri kwa masaburi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amoeba, Aug 23, 2011.

  1. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 0
    Nashawishika kuamini kuwa ama kweli kuna watu wanatumia yaleee yakuketia chooni kufikiria: Mtu anaidea nzuri kabisa ya biashara, mjinga mmoja anakuja kumkatisha tama mwenzake kwa kumkariria maandiko ya kwenye vitabuÂ…!!! Hivi hizi akili za kunakili mnazitoa wapi?...Kama imani ya mtu inamruhusu kufuga mnyama huyo MWACHE, siyo unakaa unamshambulia na maneno yasiyo pua wala kisigino; wacha watu wajenge uchumi imara kwa jasho halali!! MIMI NAFUGA HUYU MNYAMA KWA MIAKA MINGI SANA, NA MUNGU NAMPATIA SADAKA YA NGURUWE NA ANAIPOKEA NA ANABARIKI KAZI ZA MIKONO YANGU-MWANADAMU NI KIDUDU GANI!!

    pot belly.jpg




    MUNGU HAWEZI UMBA MNYAMA KISHA AMHARAMISHE, HUYO MUNGU ATAKUWA KICHAA?
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,753
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Nimemiss hii nyama balaa
     
  3. samito

    samito JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mate yananitoka tu hapa, ngoja mda wa kazi uishe nikaanze na supu yake pale JJ sinza
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 0
    Kwani unaishi mashariki ya kati? Aisee pole sana; karibu kwangu nikuchinjie dume! hahaa
     
  5. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bora basi angefikiri kwa Masaburi yote, inavyoonesha saburi lake moja 'limeparalaiz'.
     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu, watu wanapotezana kweli!
     
  7. D

    Derimto JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani sio poa mnawaharibia wenzenu swaumu yao kuweni waungwana basi kidogo
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    kwani nani kakuambia huyo ni haramu wakati hata nyama yake iko juu balaa hao ndio majununi hao washindwe na kulegea..
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,472
    Likes Received: 9,877
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ngulubhe imenona hadi miguu imezamia kifuani
     
  10. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,292
    Likes Received: 1,653
    Trophy Points: 280
    Mimi nawashangaa sana wasabato kukataa pombe,nguruwe na sikukuu ya x mas na huku tunatumia biblia hiyo hiyo
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Kwani umefunga?
     
  12. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,904
    Likes Received: 3,529
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    kwani kutaja jina dhambi?
     
  13. Lyamungo

    Lyamungo Member

    #13
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona kwa mwezi huu hazinunuliwi kabisa? kuna siri gani maana baada ya huu mwzi biashara inaenda balaa
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    mkuu wa meza huyo bana!
     
  15. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,465
    Likes Received: 1,571
    Trophy Points: 280
    Aaah wanajifanya hawali wakati mbinu zao tunazijua,iyo kitu wanaweka kwa chini nyama ya mbuzi juu ,wakati wa kula anachomoa za chini tu za hazigusi.
     
  16. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,007
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ushahidi wa kujua nani walaji wakubwa wa hii kitu tembelea baar msimu huu wa mfungo uone kulivododa ukiagiza unaletewa fasta kwani hakuna walaji ngoja msimu huu wa uishe uone kitakavoshupaliwa na kugombaniwa...sasa tuseme nani mlaji mkuu??? anzia B bar sinza, lufungila,kimara,migombani savei nk. kazi kwenu mlioko kwenye neema
     
  17. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Utachinja ama kumpiga shoka???
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Mkuu badili usemi wako wa Mungu kuwa kichaa
     
  19. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 945
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Biashara kama inalipa, mshauri tu aifanye
    Ila cha kuzingatia asivunje SHERIA za nchi na wala asiwakere WATEJA wake
     
Loading...