CONFIRMED: Dk. Nchimbi Ashinda Songea


P

PEDE

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
30
Likes
0
Points
0
P

PEDE

Member
Joined Nov 2, 2010
30 0 0
Baada ya kucheleweshwa kwa muda mrefu kutolewa kwa matokeo ya ubunge jimbo la Songea mjini,hatimaye Dk.Nchimbi atangazwa.
Sina uhakika kama kura hazikuchakachuliwa kama sehemu nyingine.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
Huwa anajisikia sana Nchimbi na kujiona ana hati miliki ya kuongoza Songea wakati hakuna cha maana lichofanya uko
 
L

Lusambara

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
38
Likes
0
Points
0
L

Lusambara

Member
Joined Oct 31, 2010
38 0 0
Asante kwa taarifa yako, lakini habari za kuaminika ni kwamba, matokeo yamechakachuliwa sana. Aliyekuwa mshindi ni wa CHADEMA, ila si unajua URANIUM iko huko? Kuna order kwamba hata Jimbo moja lisichukuliwe na upinzani.
 
P

PEDE

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
30
Likes
0
Points
0
P

PEDE

Member
Joined Nov 2, 2010
30 0 0
Kuna mwisho wake,huu ni mwanzo na URANIUM itatufaidisha wote huko mbeleni labda waivune ktk miaka mitano hii iishe.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
Ulivyotaja uranium umenikumbusha machungu ya jinsi rasilimali za nchi zinavyokwepuliwa na wajanja wachache
 
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
Huyu anaitwa emanuel nchimbi na sio dr emanuel nchimbi,hana u dr,msanii tu.kachakachua matokeo ndio maana wakaz wa songea mjin wamemuambia wewe sio mbunge wetu kwa kuwa hata madiwan wa kata zote za mjin ni wachadema.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
Ivi inaingia akilini watu wachague Mbunge CCM alafu kata CHADEMA naona ata hesabu zinawashinda wazee wa kuchakachua
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,382
Likes
1,641
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,382 1,641 280
Baada ya kucheleweshwa kwa muda mrefu kutolewa kwa matokeo ya ubunge jimbo la Songea mjini,hatimaye Dk.Nchimbi atangazwa.
Sina uhakika kama kura hazikuchakachuliwa kama sehemu nyingine.
Watu kama wewe PEDE ndio mnadhalilisha taaluma za watu; huyu unaemwita "DR" hana heshima hiyo na wewe nadhani mpaka sasa unajua hivyo kwani amechakachua vyeti vyake vya elimu, hivyo nawe kuendelea kumwita hivyo unajidhalilisha kwani itaonekana kama ni mtu wa kujipendekeza, hiyo ikiwa sio sifa nzuri!!
 
M

Masunzu

New Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
3
Likes
0
Points
0
M

Masunzu

New Member
Joined Nov 2, 2010
3 0 0
Kama ameweza kuchakachua elimu yake ,hawezi kushindwa kuchakachua matokeo ya kura. Hawa ndio Historia itawahukumu na Vijukuu vyao vitachapa makaburi yao
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
23
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 23 0
Ivi inaingia akilini watu wachague Mbunge CCM alafu kata CHADEMA naona ata hesabu zinawashinda wazee wa kuchakachua
Kama haiingii akilini, Muulize Batilda kule Arusha.

Kimsingi kama mgombea anakubalika kwenye kata yenye wapiga kura wengi, na wakaenda kupiga kura; matokeo ya namna hii kutokea si ajabu.
 
M

Masunzu

New Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
3
Likes
0
Points
0
M

Masunzu

New Member
Joined Nov 2, 2010
3 0 0
Kama ameweza kuchakachua Elimu yake,hashindwi kuchakachua matokeo ya kura. Historia itamshtaki na wajukuu zake watachapa bakora kaburi lake
 
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2006
Messages
3,065
Likes
31
Points
135
Lekanjobe Kubinika

Lekanjobe Kubinika

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2006
3,065 31 135
Watu kama wewe PEDE ndio mnadhalilisha taaluma za watu; huyu unaemwita "DR" hana heshima hiyo na wewe nadhani mpaka sasa unajua hivyo kwani amechakachua vyeti vyake vya elimu, hivyo nawe kuendelea kumwita hivyo unajidhalilisha kwani itaonekana kama ni mtu wa kujipendekeza, hiyo ikiwa sio sifa nzuri!!
Ni Dr wa kuchakachua
 
P

PEDE

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
30
Likes
0
Points
0
P

PEDE

Member
Joined Nov 2, 2010
30 0 0
Inawezekana ni U'Dr' wa kuchakachua kweli!
Ukifika mahala ukakuta mtu anaitwa "Maliyatabu" utajikuta tu unamwita jina hilo na ukiambiwa na wenyeji kuwa hilo sio ljina ake halisia unabadilisha.
Nami nabadilisha;ni Bwana.NCHIMBI na sio Dk.Nchimbi.
 
KOMBESANA

KOMBESANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2009
Messages
905
Likes
33
Points
45
KOMBESANA

KOMBESANA

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2009
905 33 45
KATIKA FANI YA UGANGA WA BINADAMU NA WA KIENYEJI KUNA MADAKTARI PIA,NA HATA KUNA MADAKTARI WA FALSAFA WA HESHIMA.HUYE EMANUEL ALIPATA Phd COMMONWEALTH OPEN UNIVERSITY AMBAYO NI DEGREE MILL.HATA WEWE UKITAKA BOYA LA DEGREE UKIWALIPA DOLA KADHAA WATAKUPATIA HIYO.SWAHIBA WAO NI DIODORUS KAMALA,MWINGINE MAKONGORO MAHANGA, MWINGINE PROSPER HONEST NGOWI NA WASANII WENGINE.LA AUBU HAO HAO WEZI WA ELIMU NDIYO WANAMTANDAO NDIYO WASHAURI WA JAKAYA MRISHO KIKWETE,HALAFU UNIAMBIE ETI NCHI ISIYUMBEYUMBE KAMA MLEVI YEYOTE WA POMBE YA MNAZI-AKA TEMBO?
 
Kilasara

Kilasara

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2008
Messages
578
Likes
8
Points
0
Kilasara

Kilasara

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2008
578 8 0
Mgombea wa Chadema, Mhe. Mbogoro, anashauriwa apinge haya matokeo Mahakamani. Yeye ni mwanasheria na anajua inaruhusiwa kuchallenge huu uchakachuaji. Itasaidia sana ku-set precedence iwapo hizi mbinu za CCM zitaanikwa na kupigwa marufuku kisheria.
 
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
Nchimbi msanii ile mbaya..
 

Forum statistics

Threads 1,252,211
Members 482,048
Posts 29,800,630