Confidence by T.I.D ft Dully Sykes & Joh Makini


LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
5,302
Likes
2,833
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
5,302 2,833 280

Hii ni ngoma kali sana. Ifanyie mpango ipate promo.... SALUTE TO JOH MAKINI. UMEUA BROO!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
duhhhh mi kila nikiona jina la Duli nakumbuka ule wimbo wake wa Salome.
 

Forum statistics

Threads 1,235,526
Members 474,641
Posts 29,225,721