Computer yangu inagoma switch on Japo disc drives inakuwa imewaka shida hapa ni nini?

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Oct 28, 2012
15,314
14,407
Asalaam aleykum,

Computer yangu inagoma switch on Japo disc drives inakuwa imewaka shida hapa ni nini?

Hilo ndilo tatizo nililonalo wataalamu shida ni nini kwa Hill?
 

Turudi pale Rau Madukani

JF-Expert Member
Jan 16, 2016
1,980
4,132
Mkuu eleza kwa urefu kidogo. Kuna watu wataalam kabisa wakionaga umeandika kwa ufupi namna hii, hata hawatoi mchango wao wala hawaulizi bali wanapita tu.

Eleza ni computer gani? Tatizo lilianza lini? Katika mazingira gani? Nk.
 

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Oct 28, 2012
15,314
14,407
Aina ya FUJITSU tatizo limeanza ghafla ninapoweka ninapowasha taa ya switch on haiwaki ispikuwa kataa ka disc kanawaka na inafunguka na kufunga kwa button YAKE lakini komputer in general haiwaki.
 

Turudi pale Rau Madukani

JF-Expert Member
Jan 16, 2016
1,980
4,132
Fungua kisha chomoa RAM, zisafishe zenyewe na slot zake kisha rudishia na uwashe tena.
Ikigoma kuwaka toa RAM moja moja na ujaribu kuwasha.

Ukiona imekubali kwa RAM moja basi ujue nyingine ni kimeo.
Mimi nilifanya hivyo natumia RAM moja kwa muda kabla sijanunua nyingine muda mfupi ujao.
 
1 Reactions
Reply
Top Bottom