Comming soon: The first torrent site in tanzania / east africa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Comming soon: The first torrent site in tanzania / east africa

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by NOT FOUND, Apr 9, 2011.

  1. NOT FOUND

    NOT FOUND Senior Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakuu nipo kwenye hatua za mwisho kutengeneza online file sharing community, tutakuwa tuna share files kwa kutumia applications kama ARES, Utorrent, Bittorent, Vuze etc.

    Nipo kwenye process ya kutafuta ushirikiano na site ya thepiratebay, pamoja na ku sajili trackers.

    Nimeshasajili domain na tayari nina high speed hosting facilities, hivyo muda si mrefu tutajumuika pamoja kwa:

    www.bongohunt.org

    Pigeni makofi tafadhali.
     
  2. Papizo

    Papizo JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,408
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    Hamna shaka wewe tuletee tu mkuu,kwanza bongo kuna sheria?? hahaha
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona mambo yanaaza kukorofisha mapema nashindwa kuifungua hiyo tovuti yako. Naona hata nikiping hiyo site hakuna kitu. Nadhani hapo uliposajili domain inawezekana DNS yake haina ushirikiano mzuri na internet DNS nyingine . labda tuwekee na Ip adress ya tovuti.

    BTN
    File sharing ina kula resources sana sijui umejitayarisha vizuri?
     
  4. T

    Taso JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2011
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,468
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Hebu maliza ndio uje kutoa taarifa hapa, unatuambia bado hujakamilisha ili tufanyeje, tukuchangie?
     
  5. MKANDAHARI

    MKANDAHARI JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 725
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 80
    2mekuelewa mkuu! Endlea na kazi coz 2naisubiria kwa hamu!
     
  6. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,638
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Pwa, pwa, pwaaa.
     
  7. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,866
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Unajua lakini kuwa hao jamaa wa Pirate Bay wana kifungo kinawasubiri? Tena umeregister .org jitayarishe kwa hiyo domain kukamatwa na soma vizuri host wako Agreement yenu, wengi file sharing hawaruhusu na tracker ndo kabisa na kama host yuko Marekani site nayo itakamatwa.
    Anyway good luck.
     
  8. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,715
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mtu mwenyewe NOT FOUND watampata wapi?
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 0
    Vp magwiji,mbona wote mnamkatisha tamaa jamaa? Wengine wanasema anataka wamchangie wakati hajaomba hata senti!!!! Mpeni ushauri bana, hata mbuyu ulianza kama mchicha!
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,637
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    jamaa ni mkali ndo maana ni mpongeza sana tukipata kina NOT FOUND 10 bongo ni kama china.....
     
  11. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,806
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    hongera kka-tuletee hizo mambo
     
Loading...