Coet hakufai na Moshi wa mabomu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Coet hakufai na Moshi wa mabomu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchambuzixx, Nov 11, 2011.

  1. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,294
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    jamani coet hakufai ni mabomu mpaka madarasani utafikiri polisi wanapambana na wahalifu duh hii nchi .....
     
  2. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani bado police wanapiga wanafunzi?
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Police wenyewe la saba na form 4 failure, unategemea nini jamani?
     
  4. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,272
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mbona wakiambiwa kuna ujambazi hawaendi? Serikali ya ajabu sana. Yaani kazi ya polisi TZ ni kwa ajili ya upinzani na wanafunzi
     
  5. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,291
    Likes Received: 1,196
    Trophy Points: 280
    Tujuze kuna nini wengine tupo mbali na Dar.Wamefanya nini mpaka wapigwe mabomu?
     
  6. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 4,842
    Likes Received: 5,123
    Trophy Points: 280
    Hojamaa waajab kwel kwenye maswala ya kupiga raia wadai haki huwa nanafika mapema kwel na kujitahid kwa nguvu zote mpaka wanashinda kuwazuia wadai haki.

    Lkn kwa majambaz na wez huwa hawatokei kbs au wakitokea kwa kuchelewa.
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    kitu booom.
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hivi wanafunzi wameshidwa kukata kichwa cha police kwa kuwaonesha mfano?
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,220
    Trophy Points: 280
    Hakuna hata wa kujitoa muhanga kufa na riafande rimoja?
     
  10. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,143
    Likes Received: 2,130
    Trophy Points: 280
    Kikwete must Resign!! Nguvu zote za nini hizo.
     
Loading...