Clouds wafanikiwa tamasha la Tigo Fiesta 2017

Clouds wafanikiwa tamasha la Tigo Fiesta 2017

mchumihalisi

Member
Joined
Oct 8, 2015
Posts
28
Reaction score
98
Yawezekana sasa hivi Watanzania tumeamua kuamka na kusapoti vya nyumbani, Pole kwa wote mnaotazama home sie bado tuko hapa mpaka Jogoo awike.

Afande Sele kaperfoam kama miongoni mwa wasanii wa Surprise sasa hii yawezekana ikaisha saa 3 asubuhi jama.

Afu kumbe vyuma havijakaza wala nini, Watu nnaowaona Leaders Club ni kama kiingilio ni BURE hivi.
 
Bashite kala pesa ya maana hapo
 
Yaani hela umelipa halafu unasimama hadi asubuhi? Wewe ni zaidi ya askari, mi nipo zangu home nacheki live mijuu guu huku napiga kitu kitamu

IMG_20171126_001822.jpg
 
Back
Top Bottom