Clouds Tv jiandaeni hawa majamaa wanakuja kwa kasi

Clouds Tv jiandaeni hawa majamaa wanakuja kwa kasi

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Posts
6,112
Reaction score
4,663
Nakula singeli za kutosha hapa kutoka channel jipya la Tv E. Hawa nindugu wa Efm. Clouds tv jiandaeni watakuja kuwakimbiza kama wanavyowakimbiza katika Radio hadi mnasajili watu wao.
 
Nakula singeli za kutosha hapa kutoka channel jipya la Tv E. Hawa nindugu wa Efm. Clouds tv jiandaeni watakuja kuwakimbiza kama wanavyowakimbiza katika Radio hadi mnasajili watu wao.
Hakuna hiyo kitu uliyoiita ''watu wao''...
 
Clouds tv mbona bado sana,kama tv shindanisha na eatv
 
Clouds tv ni kituo cha ajabu, uliwa kuona popote duniani taarifa ya habari inawekewa wimbo katikati?
 
Hivi huwa mnaangalia tarifa ya Habari clouds? Ni hatari sijui huwa ni makala au kipindi gani hakuna tarifa ya Habari ya vile.
 
Back
Top Bottom