Clouds Media ni kiboko ya jiji, pita uone hapa

Clouds Media ni kiboko ya jiji, pita uone hapa

fundinaizer

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2016
Posts
1,849
Reaction score
2,979
Hizi kauli/matendo siku za usoni zinamaanisha nini? ,Hatuwahi zisikia miaka ya nyuma..au ndo maboresho na ubunifu wa utangazaji na vipindi?
1.kuanzia jana tarehe 14 mpaka siku ya Maadhimisho ya Fiesta ni kwaya na nyimbo za nyumbani (wazawa)
2.Saa moja kamili asubuhi- Wimbo wa taifa
3.Kataa kua kaa
4.Wimbo -ishi na mimi

Mengine tiririka hapa chini.
 
Ingependeza zaidi wimbo wa taifa ungekuwa Tanzania Tanzania.....mimi Mungu ibariki haunipi stimu ukipigwa Tanzania Tanzania ninasisimkwa na hata kulia machozi...
 
Ingependeza zaidi wimbo wa taifa ungekuwa Tanzania Tanzania.....mimi Mungu ibariki haunipi stimu ukipigwa Tanzania Tanzania ninasisimkwa na hata kulia machozi...

Machozi yako bila Mungu yatalinda nchi?
 
Machozi yako bila Mungu yatalinda nchi?
NPovu hili vip?kuna mtu kaibiwa? Ingependeza zaidi kutomuhusisha Mungu na mizaha halafu hunijui mimi na Tz tukoje naiombeaje,naipendaje hujui.... Acha ku-complicate mambo....
 
Back
Top Bottom