Clinical Officer v/s Diploma in Nursing

Clinical Officer v/s Diploma in Nursing

minagirl

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Posts
269
Reaction score
35
Habari za kazi,

naomba ufafanuzi wa tofauti kati ya diploma nilizozitaja hapo juu katika mambo yafuatayo kwani mm sina uelewa kabisa na mambo ya afya.

1;ni diploma ipi ni ngumu kufaulu?

2;ipi inasoko katika ajira?

3;vp kuhusu utofauti wa mishahara kati ya clinic officer na nurse mwenye diploma

4;kwa nini wengi wanapenda clinic officer kuliko diploma in nursing? Na

5; mtu mwenye diploma ya nursing anaweza kusoma degree? Na kama anaweza ni katika program ipi?

Naombeni ufafanuzi wa maswali hayo coz nimekuwa nikitamani sana kuelewa kuhusu mambo hayo.
 
1)mkuu clinical medicine ngumu kuliko nursing
2)Kwa ajira zipo Sawa sababu kozi afya ajira za kumwaga
3)clinical medicine ina mpunga mrefu sasa wanalipwa laki 6 Kwa mwezi
4)clinical medicine watu wanaipenda sababu mshahara wake mrefu
5)hapa sijui Ngoja wakuu wanaojua watakujuza

3)
 
Kwa nijuavyo mimi namba 5 Baada ya mtu kupata diploma ya nursing ni ASSOCIATE'S DEGREE IN NURSING(ADN), BACHELOR'S DEGREE IN NURSING-BACHELOR OF SCIENCE IN NURSING(BSN) HARAFU MASTER'S OF SCIENCE IN NURSING(MSN)DEGREE, KISHA NI DOCTORATE DEGREE IN NURSING AMBAYO NI HIGHEST KAMA SIJAKOSEA.
 
1)clinical officer ngumu kuliko nursing
2)ajira ziko awa kama msemaj wa kwanza alivyosema
3)clinical officer na nurse mshahara sawa ila kama nurse na yeye ana diploma,ila alwayz clinical officer ni bos hata kama nurse ana degree
4)weng wanapenda clinical officer kwasababau ni njia yakwenda kusoma medicene doctor,pia mshaharea mzuri
5)nurse uwezo wa kusoma degree anao,kama za uongoz katika afya,na nurse yenyewe,na vyuo vingne wanakubaliwa hata kusoma pharmacy
kwa ushaur wangu soma clinical officer ni multipurpose,pia uwezo wa kujiajir unakua nao mkubwa
 
Kwa nijuavyo mimi namba 5 Baada ya mtu kupata diploma ya nursing ni ASSOCIATE'S DEGREE IN NURSING(ADN), BACHELOR'S DEGREE IN NURSING-BACHELOR OF SCIENCE IN NURSING(BSN) HARAFU MASTER'S OF SCIENCE IN NURSING(MSN)DEGREE, KISHA NI DOCTORATE DEGREE IN NURSING AMBAYO NI HIGHEST KAMA SIJAKOSEA.


kabisa mkuu upo sawa,option nyingine akishapiga degree kama ulivyoeleza apo juu anaweza piga MPH(master of public health)
 
Kuna thread kama hii kama sikoseivni last week walidiscuss naomba uitafute utapata maelezo mazuri sana..
 
habari Brother.mi niliomba coz ya clinical medicine pale eckernforde tanga university.matokeo yametoka j.tatu nimepata nafasi.lakini niliwahi kusikia kua chuo hicho kilikua na mgogoro kuhusu kusajiliwa kwa coz za afya.japokua chuo hicho kwenye tcu kinaonesha namba yake ya usajili.hivyo nilikua naomba ushauli kuhusu chuo hicho.pamoja na koz hiyo.ili isije ikanisumbua baadae
 
Jamani mi nilikua naomba ushauli.nilituma maombi ktka chuo cha eckernforde tanga university coz ya clinical medicine.selection zimetoka nimechaguliwa.nilisha wahi kusikia kua chuo hicho kilikua na tatizo la usajili katka coz za afya.hvyo nilikua naomba ushauli kuhusu tuhuma hzo ili nifaham ukwel.
 
Jamani mi nilikua naomba ushauli.nilituma maombi ktka chuo cha eckernforde tanga university coz ya clinical medicine.selection zimetoka nimechaguliwa.nilisha wahi kusikia kua chuo hicho kilikua na tatizo la usajili katka coz za afya.hvyo nilikua naomba ushauli kuhusu tuhuma hzo ili nifaham ukwel.

Ushauri ni we kupiga simu chuoni eckenforde kama una namba zao ndo cha muhimu ili uulize na uondolewe wasi wasi maana yake kusoma kwenye mashule au college ambazo hazijasajiliwa ni sawa na kupoteza
 
Hey Dr.
Nime Htm F4 Last Year Nime Pass.
Lakn Wengne Wananishaur Kupga Afya Ngaz Ya Diploma Kulko Kutinga Advance,
Vp Mnanishaulije?
 
Hey Dr.
Nime Htm F4 Last Year Nime Pass.
Lakn Wengne Wananishaur Kupga Afya Ngaz Ya Diploma Kulko Kutinga Advance,
Vp Mnanishaulije?

endelea na advance kaka achana na pesa za haraka wew joo advance uongeze maarifa ili update kichwa chako
 
"
1)clinical officer ngumu kuliko nursing
2)ajira ziko awa kama msemaj wa kwanza alivyosema
3)clinical officer na nurse mshahara sawa ila kama nurse na yeye ana diploma,ila alwayz clinical officer ni bos hata kama nurse ana degree
4)weng wanapenda clinical officer kwasababau ni njia yakwenda kusoma medicene doctor,pia mshaharea mzuri
5)nurse uwezo wa kusoma degree anao,kama za uongoz katika afya,na nurse yenyewe,na vyuo vingne wanakubaliwa hata kusoma pharmacy
kwa ushaur wangu soma clinical officer ni multipurpose,pia uwezo wa kujiajir unakua nao mkubwa
"

Nimekupata Hpo,bt Nahtaj Ushaur Nmehtm Last Year Na Nimepas Je Niki2ma Maomb Clic Officer Ita Athr Selection?
Na Vp Bora Nikapig Shule Au Afya?
 
Jaman Wadau Habar Za Ucku?
Aise Nan Anaweza Nisaidia Jnsi Walvyo Select Combi Na J.P.A Kujiunga Na F5 Mwaka Hu?
 
Jaman Wadau Habar Za Ucku?
Aise Nan Anaweza Nisaidia Jnsi Walvyo Select Combi Na J.P.A Kujiunga Na F5 Mwaka Hu?

Msada Wenu Wakubwa!
 
1)clinical officer ngumu kuliko nursing
2)ajira ziko awa kama msemaj wa kwanza alivyosema
3)clinical officer na nurse mshahara sawa ila kama nurse na yeye ana diploma,ila alwayz clinical officer ni bos hata kama nurse ana degree
4)weng wanapenda clinical officer kwasababau ni njia yakwenda kusoma medicene doctor,pia mshaharea mzuri
5)nurse uwezo wa kusoma degree anao,kama za uongoz katika afya,na nurse yenyewe,na vyuo vingne wanakubaliwa hata kusoma pharmacy
kwa ushaur wangu soma clinical officer ni multipurpose,pia uwezo wa kujiajir unakua nao mkubwa
Clinical officer na kadiploma kake awe boss kwa nurse hata mwenye degree!! Kwanza Nursing na medicine ni professions mbili tofauti. Boss wa nurse ni incharge ambaye nae ni nurse. Mawazo yako mkuu ni kwa sababu ya kukurupuka, hebu nenda hospital kubwa kama Muhimbili uone mambo yalivyo,kila mtu anafanya wajibu wake. Kazi za daktari zinajulikana na anapaswa kuzifanya yeye na kazi za nurse zinajulikana nae atafanya kwa nafasi yake
 
Back
Top Bottom