City kuku enterprises

City kuku enterprises

salem osman

New Member
Joined
Jul 24, 2019
Posts
1
Reaction score
1
City kuku ni wauzaji na wasambazaji wa kuku wa kienyeji, kuku wa kisasa(broiler),mayai ya kienyeji ya kisasa, mafuta ya alzeti, asali mbichi, mtindi na samaki.....huduma ya delivery pia ipo lkn ndani ya Dar es salaam..office zetu zinapatkana njia ya Mawasiliano opposite na SOS kituo cha watoto yatima
Picture1566708889378.jpeg
IMG-20190823-WA0117.jpeg
20190504_120419.jpeg
IMG-20190824-WA0013.jpeg
dd90a1c7e88e44d5846148d879dc8bc7.jpeg
20190818_154641.jpeg
2019-08-24%2021.44.22.jpeg
Picture1566126120417.jpeg
 
Mbona tangazo halijakamilika??

Unapenda kuulizwa ulizwa maswali??
 
City kuku ni wauzaji na wasambazaji wa kuku wa kienyeji, kuku wa kisasa(broiler),mayai ya kienyeji ya kisasa, mafuta ya alzeti, asali mbichi, mtindi na samaki.....huduma ya delivery pia ipo lkn ndani ya Dar es salaam..office zetu zinapatkana njia ya Mawasiliano opposite na SOS kituo cha watoto yatimaView attachment 1190554View attachment 1190558View attachment 1190559View attachment 1190560View attachment 1190561View attachment 1190562View attachment 1190564View attachment 1190565
Mawasiliano ya simu je?
 
Aina hii ya utangazaji wa biashara ni ngumu sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom