Chuo Kikuu TECU,KIMENUKAAAA... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chuo Kikuu TECU,KIMENUKAAAA...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Godwishes, Oct 12, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 531
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Wakuu,nazipata huku niliko,Eti kuna Lecturer na wamefanyiwa vitendo visivyofaa kisa ni kufelisha wanachuo kwa makusudi.Poleni sana wahusika na hayo.
     
  2. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,596
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Zamani walifanyiwa walimu wa ngazi za chini, sasa vihiyo wamefika Elimu ya juu na kuendeleza uhuni. Hii ni hatari sana..
     
  3. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,752
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Duu vilaza haoo ndo kazi yao
     
  4. B

    BARRY JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    TECU iko located wapi?
     
  5. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,788
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    TECU ndio nini?? Kajipange uje na habari kamili.halafu tumia lugha nzuri hapa sio Global publishers.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...