Chuo kikuu kipi ni bora kuliko vyote kati ya hivi Tanzania?


MTV MBONGO

MTV MBONGO

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2016
Messages
1,024
Likes
799
Points
280
MTV MBONGO

MTV MBONGO

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2016
1,024 799 280
1. UDSM
2. UDOM
3. SAUT
4. ST. JOHN
5. MZUMBE
6. MUSLIM UNIVERSITY OF MORO
7. KAMPALA I. UNIV.
8. THEOFILO KISANJI
9. IMTU
10. TUMAINI
11. ST. JOSEPH
12. MWENGE
13. ARDHI
14. DUCE
15. RUCO
16. OPEN UNIV. OF TZ (OUT)
17. SUA
18. HUBERT KAIRUKI
 
Dragoon

Dragoon

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2013
Messages
7,072
Likes
7,376
Points
280
Dragoon

Dragoon

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2013
7,072 7,376 280
UDSM ondoa kabisa hapo, hakuna chuo cha kupambanisha nacho hapa Bongo. kipambanishe kimataifa zaidi. vinginevyo vyuo vinavyobaki Mzumbe is the best
 
Limited Edition

Limited Edition

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
696
Likes
321
Points
80
Limited Edition

Limited Edition

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
696 321 80
Bora kwanin? majengo au

Fafanua
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,329
Likes
6,767
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,329 6,767 280
Mbona cjakiona kile cha MOSHI , CCP


Bora kwa criteria gan mkuu.. Be specific kama kipi ni bora kwa kutoa vilaza, kupokea vilaza, majengo na malazi, wahadhiri na utoaji wa elimu,kipi bora kwa mademu wakali... Be specific
 
Wervemarcel

Wervemarcel

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
1,889
Likes
1,771
Points
280
Wervemarcel

Wervemarcel

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
1,889 1,771 280
Mtoa mada ni mwenyeji wa tz kweli? Udsm tangu lini iwe kwenye list moja na vyuo uchwarwa?? Jpm ali substantiate hapo ni home kwa vipanga.
 

Forum statistics

Threads 1,237,184
Members 475,465
Posts 29,280,566