msaada, naomba kuangaliziwa S2290/0067/2011. Masudi Hamis .LLB. Simu yng haiwez.
hivi maana ya batch ni nini
Mbona bachelor of art with education haipo
education
mimi nimeweza kuconvert kwenda pdf!!!Wanajopo hivi hiki kitendo cha udom kutoa majona kwa mfumo wa excel ni haki????? Mbona tunateswa kiasi hiki??.....
Wanajopo hivi hiki kitendo cha udom kutoa majona kwa mfumo wa excel ni haki????? Mbona tunateswa kiasi hiki??.....
mkuu hebu taja na faculty uliyochagua ikiwezekana!!!!!
education haupo mkuu!!