Ze Heby JF-Expert Member Joined Jun 22, 2011 Posts 5,904 Reaction score 6,694 Oct 31, 2017 #21 Pundugu said: Kina majanga gani mkuu.Naomba unitoe tongo tongo kidogo cause nafikiria kwenda kusoma hapo diploma in pharmaceutical baada ya kumaliza kadegree kangu katika mambo ya usimamizi wa biashara mwakani, ila Advance nilipiga PCB. Click to expand... Nakuona ukitajirika ndani ya miaka kadhaa Ukimaliza DPS fungua Pharmacy yako mwenyewe then ifanye kitaalam na kibiashara
Pundugu said: Kina majanga gani mkuu.Naomba unitoe tongo tongo kidogo cause nafikiria kwenda kusoma hapo diploma in pharmaceutical baada ya kumaliza kadegree kangu katika mambo ya usimamizi wa biashara mwakani, ila Advance nilipiga PCB. Click to expand... Nakuona ukitajirika ndani ya miaka kadhaa Ukimaliza DPS fungua Pharmacy yako mwenyewe then ifanye kitaalam na kibiashara
Pundugu JF-Expert Member Joined Sep 22, 2017 Posts 212 Reaction score 602 Nov 1, 2017 #22 Ze Heby said: Nakuona ukitajirika ndani ya miaka kadhaa Ukimaliza DPS fungua Pharmacy yako mwenyewe then ifanye kitaalam na kibiashara Click to expand... Ndicho nachokifikiria mkuu.
Ze Heby said: Nakuona ukitajirika ndani ya miaka kadhaa Ukimaliza DPS fungua Pharmacy yako mwenyewe then ifanye kitaalam na kibiashara Click to expand... Ndicho nachokifikiria mkuu.