Marcovicsavic
Senior Member
- Nov 14, 2020
- 132
- 308
Ni kawaida yangu kufanya doria kwenye mifumo ya ndani na nje nikijifua kwenye suala zima la penetration,
Mwezi huu nimekua nikideal na mufumo ya vyuo hasa upande wa matokeo na sekta nyingine ,
Nimepita vyuo kadhaa na kila chuo nimeona wana wekaness chache zinazo tubika
Ila nilipo fika kwenye mfumo wa hiki chuo cha utalii dah mpaka nimesha shangaa
Taasisi kam hii kuna na mfumo dhaifu hivi kwenye security
Kwa wale mlio karibu na wahusika wa chuo hiki muwataarifu kua wana mfumo dhaifu mnooo, na bila shaka kuna watu wanaingia wanavyotaka na kubadiri wanacho taka, .
Niwapongeze kampaka International university mfumo uko strong japo ni WordPress,
Udsm wa encrypt search bar,
Udom wapunguze ability kwa super Admin ni risk.
Ifm mliwaza nini kuweka password reset ya Admin bila OTP? are you peoplw serious.. [emoji23]
NB : sio kwa ubaya msije nifata na FBI [emoji23][emoji23][emoji23]
View attachment 2752879View attachment 2752878
Mwezi huu nimekua nikideal na mufumo ya vyuo hasa upande wa matokeo na sekta nyingine ,
Nimepita vyuo kadhaa na kila chuo nimeona wana wekaness chache zinazo tubika
Ila nilipo fika kwenye mfumo wa hiki chuo cha utalii dah mpaka nimesha shangaa
Taasisi kam hii kuna na mfumo dhaifu hivi kwenye security
Kwa wale mlio karibu na wahusika wa chuo hiki muwataarifu kua wana mfumo dhaifu mnooo, na bila shaka kuna watu wanaingia wanavyotaka na kubadiri wanacho taka, .
Niwapongeze kampaka International university mfumo uko strong japo ni WordPress,
Udsm wa encrypt search bar,
Udom wapunguze ability kwa super Admin ni risk.
Ifm mliwaza nini kuweka password reset ya Admin bila OTP? are you peoplw serious.. [emoji23]
NB : sio kwa ubaya msije nifata na FBI [emoji23][emoji23][emoji23]