Chuo cha mipango Dodoma!

GACHIPA

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2018
Messages
202
Points
250

GACHIPA

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2018
202 250
huku mipango hosteli zote zimeshajaa ,vyumba mitaani hadi sa hvi vinaelekea kuisha ,,second year wanakuja kuvimaliza kabisa mwezi huu nyie first year mnaokuja .nawaonea huruma sana ..kama una rafk ako mipango mwambie akutaftie sehemu ya kulala .maana mwezi wa 11 mwaweza lala madarsan
 

Selemani944

Member
Joined
Jun 15, 2019
Messages
13
Points
45

Selemani944

Member
Joined Jun 15, 2019
13 45
huku mipango hosteli zote zimeshajaa ,vyumba mitaani hadi sa hvi vinaelekea kuisha ,,second year wanakuja kuvimaliza kabisa mwezi huu nyie first year mnaokuja .nawaonea huruma sana ..kama una rafk ako mipango mwambie akutaftie sehemu ya kulala .maana mwezi wa 11 mwaweza lala madarsan
Nami nimesikia hivyo...sijui itakuaje sasa....πŸ€”πŸ€”πŸ€”
 

Mikdde

Member
Joined
Sep 12, 2018
Messages
59
Points
95

Mikdde

Member
Joined Sep 12, 2018
59 95
Write your reply...jaman na swali kidogo iv iukisoma koz ya project planning,management and community development unakuwa nan
kwa bachelor ya planning and community development ,unakuwa afisa ustawi,afisa maendeleo ya jamii,meneja miradi,na afisa mipango(kama umesomea irdp)
 

Forum statistics

Threads 1,388,881
Members 527,817
Posts 34,013,053
Top