Chuo cha Kampala ni genge

Chuo cha Kampala ni genge

mnyawudesi

Member
Joined
Jun 21, 2015
Posts
11
Reaction score
2
Watanzania wenzangu nawaombeni kwa maslahi mapana ya nchi yetu, nawaombeni sana msiwatume wanenu kwenye Chuo hiki cha kiboya.

Shida yake kubwa hakina usajili wa kozi za afya hivyo mabaraza ya Pharmacy na udaktari hawakitambui.

Tayari wahitimu wamenyimwa ajira na sisi tuliondani tumebaki tumechanganyikiwa.
 
Kabla ya kuanza chuo ilibidi ujue ilo kuhusu usajili,ni makosa yako
 
watanzania wenzangu nawaombeni kwa maslahi mapana ya nchi yetu nawaombeni sana msiwatume wanenu kwenye Chuo hiking cha kiboya. shida yake kubwa hakina usajili WA kozi za afya. hivyo mabaraza ya pharmacy mahabara na udaktari hawakitambui. tayari wahitimu wamenyimwa ajira. na sisi tuliondani tumebaki tumechanganyikiwa

Kwani hapo KIU hakuna course zingne mfano biashara n.k, kwa ??…..Kwanin usiweke bayana tatizo husiku lilipo hapo KIU. Course zingine mbona ziko vizuri, mfano Accounting, Banking and Finance na hata Marketing, binam yang kasoma hapo, pia rafk yang nae kasoma hapo, binam yupo TRA, rafk yangu yupo finca wote ni wahasibu. So Tatizo la course za afya isiwe chanzo cha sifa mbaya.
 
Juzi nilimwona VC wa Kampala university na director of studies kwenye tiivii, yaani ni wasanii kabisa
 
udahili wa wanafunzi zamani ulikuwa unaomba direct kwa chuo husika.

sasa hv wanafunz wanaomba kupitia tcu, tcu ndio inapeleka wanafunz vyuoni.

kwahy wa kuwalaumu ni wizara ya elimu na tcu!
 
watanzania wenzangu nawaombeni kwa maslahi mapana ya nchi yetu nawaombeni sana msiwatume wanenu kwenye Chuo hiking cha kiboya. shida yake kubwa hakina usajili WA kozi za afya. hivyo mabaraza ya pharmacy mahabara na udaktari hawakitambui. tayari wahitimu wamenyimwa ajira. na sisi tuliondani tumebaki tumechanganyikiwa

Mkuu ni MAHABARA au MAABARA?,ewe msomi tujuze,au huo ndo ushahidi wa kwanza kwamba chuo hicho ni Genge?.
 
udahili wa wanafunzi zamani ulikuwa unaomba direct kwa chuo husika.

sasa hv wanafunz wanaomba kupitia tcu, tcu ndio inapeleka wanafunz vyuoni.

kwahy wa kuwalaumu ni wizara ya elimu na tcu!

Ok!good idea.
 
Ok!good idea.

chaula hapa nadhani huna uelewa wa mabaraza ya afya. kwa taarifa tu Mwaka wa pili na wakwanza wa kitivo cha afya tumeletwa na tcu. ninachokuomba ujijite katika usajili wa kada za afya mfano baraza la udaktari
 
Kabla ya kuanza chuo ilibidi ujue ilo kuhusu usajili,ni makosa yako

ninachoamini hujajipa muda kutafakari kwakina hoja ya hapo juu kwakawaida tu.tunajua tcu ndio kila kitu. MTU umechaguliwa na tcu utajua je kuwa Chuo wanachokupeleka ni uozo. haya yamekuja kujulikana baada ya mabaraza ya afya kutukataaa.
 
Back
Top Bottom