mr.kayembele
Senior Member
- Nov 9, 2012
- 118
- 58
Chuo cha kilimo na mifugo Kaole Bagamoyo kimeanza kupokea maombi ya wanafunzi wanaotaka kujiunga na kozi mbalimbali za mifugo na kilimo kwa ngazi ya cheti,VETA na Diploma
Tunapokea wanafunzi wote waliomaliza form 6
Form 4 na pia wanafunzi wa cheti kutoka vyuo vinavyotambuliwa na NACTE ili mradi tu awe na vigezo vya ufaulu,
Kwa waliomaliza form 4 hakikisha una ufaulu wa D nne na kati ya hzo 2 ni za masomo ya sayansi kama vile Geography,Biology,Chemistry,Physics na Mathematics,
Kwa wale wa form 6 wawe na ufaulu wa Principal pass moja na subsidiary moja katika masomo ya sayansi
Tunapokea pia wanafunzi wa VETA ili mradi tu awe amemaliza form four na kupata angalau D moja ya sayansi
Mwanafunzi atapata mafunzo makini yatakayomsaidia kuendelea mbele zaidi kwa level ya cheti, diploma na hata degree
Chuo kipo vzuri sana
Kina WAKUFUNZI na wataalam waliobobea vya kutosha katika upande wa kilimo, mifugo,uchumi na sayansi asilia kwa ujumla
Kina madhari nzuri na mazingira tulivu ya kujisomea ikiwa ni pamoja na ufukwe mwanana wa bahari ya hindi
Malazi ni bure kwa watakaoamua kukaa hostel
Kwa mawasiliano zaidi piga simu namba
+255759 593 633
+255655 032 290
+255758 379 035
Au tembelea tovuti ya chuo chetu
http://www.kaolecollege.ac.tz/
Tunapokea wanafunzi wote waliomaliza form 6
Form 4 na pia wanafunzi wa cheti kutoka vyuo vinavyotambuliwa na NACTE ili mradi tu awe na vigezo vya ufaulu,
Kwa waliomaliza form 4 hakikisha una ufaulu wa D nne na kati ya hzo 2 ni za masomo ya sayansi kama vile Geography,Biology,Chemistry,Physics na Mathematics,
Kwa wale wa form 6 wawe na ufaulu wa Principal pass moja na subsidiary moja katika masomo ya sayansi
Tunapokea pia wanafunzi wa VETA ili mradi tu awe amemaliza form four na kupata angalau D moja ya sayansi
Mwanafunzi atapata mafunzo makini yatakayomsaidia kuendelea mbele zaidi kwa level ya cheti, diploma na hata degree
Chuo kipo vzuri sana
Kina WAKUFUNZI na wataalam waliobobea vya kutosha katika upande wa kilimo, mifugo,uchumi na sayansi asilia kwa ujumla
Kina madhari nzuri na mazingira tulivu ya kujisomea ikiwa ni pamoja na ufukwe mwanana wa bahari ya hindi
Malazi ni bure kwa watakaoamua kukaa hostel
Kwa mawasiliano zaidi piga simu namba
+255759 593 633
+255655 032 290
+255758 379 035
Au tembelea tovuti ya chuo chetu
http://www.kaolecollege.ac.tz/
|
|