Agro Mifugo
New Member
- Mar 11, 2025
- 4
- 5
Habari njema kwa wafugaji wa kuku na wanaotaka kuanza ufugaji wa kuku, Kitabu kipya kimeongezwa, agro mifugo elimika, tunayofuraha kukupa taarifa ya kuwa elimu yote kuhusu ufugaji wa kuku sasa inaipata kupitia AGRO MIFUGO, unaweza kukipata Kitabu hicho kupitia wasiliana na mchapishaji wetu Moja kwa Moja +255650368016 kwa punguzo zaidi, Agro Mifugo kilimo na ufugaji kwa maendeleo endelevu.
Ni Soft copy, kina picha colored, mada muhimu kwa ufugaji wa kuku,
Mfano namna ya kuongeza uzalishaji wa kuku kupitia mtaji mdogo, namna ya kutengeza incubator na brooder Bora za kuaminika kwa vifaa vya nyumbani, namna ya kupunguza gharama za ufugaji kwa kutengeza chakula Bora cha kuku kwa formula Bora kwa mazingira Bora, unaruhusiwa pia kupiga simu kwa maelezo zaidi
Ni Soft copy, kina picha colored, mada muhimu kwa ufugaji wa kuku,
Mfano namna ya kuongeza uzalishaji wa kuku kupitia mtaji mdogo, namna ya kutengeza incubator na brooder Bora za kuaminika kwa vifaa vya nyumbani, namna ya kupunguza gharama za ufugaji kwa kutengeza chakula Bora cha kuku kwa formula Bora kwa mazingira Bora, unaruhusiwa pia kupiga simu kwa maelezo zaidi