Habari...
Wadau natafuta chumba na sebule mitaa ya survey, mwenge au mikocheni maana nafanyia kazi mitaa hiyo... Bei ya pango ya nyumba nitakayoimudu ni kati ya tsh.80,000-120,000/= kwa mwezi. Maji yawepo pia. Ni- pm kama unaweza kunisaidia, nina uhitaji sana wadau
asanteni
Wadau natafuta chumba na sebule mitaa ya survey, mwenge au mikocheni maana nafanyia kazi mitaa hiyo... Bei ya pango ya nyumba nitakayoimudu ni kati ya tsh.80,000-120,000/= kwa mwezi. Maji yawepo pia. Ni- pm kama unaweza kunisaidia, nina uhitaji sana wadau
asanteni