Chumba na sebule haraka

Chumba na sebule haraka

Allency

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2011
Posts
16,481
Reaction score
16,663
Habari wana jf,
Natafuta nyumba ya chumba kimoja na sebule kwa maeneo ya Mwenge, Makumbusho, mbezi mbezi ya tangbovu hata africana(tegeta) si mbaya.
Sifa:
1.Kiwe na choo ndani
2.Maji hapo hapo
3.Parking isipokuwepo siyo ishu sna
Budget yangu ni 150000 mpaka 200000 kwa mwezi.
Ni pm ama contact me on +255713968649
 
mkuu hata mim natafta chumba na sebule kwa haraka na budget yangu ni kama hyo! 150000 mpka 200000 maeneo ya ubungo mwenge na sinza!!


samahn kwa kuinglia post but shida zet ni moja
 
mkuu hata mim natafta chumba na sebule kwa haraka na budget yangu ni kama hyo! 150000 mpka 200000 maeneo ya ubungo mwenge na sinza!!


samahn kwa kuinglia post but shida zet ni moja

Ok mkuu, mim kwa sasa nakaa ubungo nalipia 150 chumba na sebule, choo nje, nyumba ni nzuri na mpya, mim nahama coz ni mbali na ofisin
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom