Chumba kinapangishwa kijitonyama

Chumba kinapangishwa kijitonyama

Old Skuli

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Posts
690
Reaction score
178
Kuna mpangaji kapata uhamisho wa ghafla kwahyo anahamia sehemu nyingine na alishalipia kodi ya miezi 5@60000.
Chumba single room,ceiling Board,Umeme na maji yanapatikana hapo hapo.Kipo Barabarani,Karibia na COLLUBUS Hotel-K'Nyama.
Kama unahitaji au unamjua mtu anahitaji,please nicheki hapa 0752385949!
 
choo ndani kwa ndani? ukubwa wake? sakafu yake ikoje? unalipa kwa miezi mingapi? TUPIA PICHA YA CHUMBA NA UKIWEZA NA PICHA YA NYUMBA YENYEWE.
 
Pls nichekini niwape picha WhatsApp..simu inashindwa ku-upload hapa!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom