Chumba kinaihitajika Kimara Mwisho

Chumba kinaihitajika Kimara Mwisho

Triple G

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2011
Posts
3,109
Reaction score
4,604
Salama wakuu

Kuna mtu rafiki yangu anakuja mjini hapa!! Anatafuta room self contained yenye tiles hapo maeneo ya Kimara Mwisho karibu na mwendo kasi. Bajeti yake ni Sh. 60,000 - 70,000. Yoyote anayemjua dalali aniunganishe nae.
 
Salama wakuu

Kuna mtu rafiki yangu anakuja mjini hapa!! Anatafuta room self contained yenye tiles hapo maeneo ya Kimara Mwisho karibu na mwendo kasi. Bajeti yake ni Sh. 60,000 - 70,000. Yoyote anayemjua dalali aniunganishe nae.
Ushapata??
 
natafta master kubwa au hata seble na chumba master ,,,, maeneo ya korogwe au baruti au kmara mwisho penyewe ila pawe na parking, isiwe mbali na lami

Sent using Jamii Forums mobile app

natafta master kubwa au hata seble na chumba master ,,,, maeneo ya korogwe au baruti au kmara mwisho penyewe ila pawe na parking, isiwe mbali na lami

Sent using Jamii Forums mobile app
Vipo vya 200,000/= na 300,000/= maeneo ya baruti karibu na TRA zamani,korogwe,msewe shule,kimara mwisho km serious ni PM ukavione kesho.
 
hz bei hapana,,, nahtaji kisizid 100000

Sent using Jamii Forums mobile app
hz bei hapana,,, nahtaji kisizid 100000

Sent using Jamii Forums mobile app
Cha 100,000 kipo ila kipo kama dk 15 kwa mguu kutoka barabara kuu
au kakosea kuandka yaan hyo bei hata mikochen haipo

Sent using Jamii Forums mobile app
Boss vyumba vinatofautiana mfano maeneo ya Heineken Mikocheni kuna chumba Tsh 300,000/= kwa mwezi yaani hapo unapata chumba na sebure na chumba kingine kidogo (3 rooms) choo na jiko na umeme unajitegemea.

Japo hapo kanisani karibu na shule ya msingi msewe kuna makanisa mawili sio mbali kwenda barabarani kuna chumba na sebure 80,000/= labda kesho nikaulizie kama bado anapangisha kwa bei hiyo ila umeme kuchangia.

Kuna chumba 400,000/= kama unaenda UDBS Kule UDSM hapo 3rooms,sebure .dinning,jiko,store na choo cha familia.

Kesho nitakupa data nyingine za Kimara mwisho,Riverside ,Korogwe Bucha ,Bonyokwa.

Ila kama kawaida tusijisahaulishe dalali ana familia chake ya mwezi mmoja kama anavyofanya Mino Raiola.
 
Cha 100,000 kipo ila kipo kama dk 15 kwa mguu kutoka barabara kuu

Boss vyumba vinatofautiana mfano maeneo ya Heineken Mikocheni kuna chumba Tsh 300,000/= kwa mwezi yaani hapo unapata chumba na sebure na chumba kingine kidogo (3 rooms) choo na jiko na umeme unajitegemea.

Japo hapo kanisani karibu na shule ya msingi msewe kuna makanisa mawili sio mbali kwenda barabarani kuna chumba na sebure 80,000/= labda kesho nikaulizie kama bado anapangisha kwa bei hiyo ila umeme kuchangia.

Kuna chumba 400,000/= kama unaenda UDBS Kule UDSM hapo 3rooms,sebure .dinning,jiko,store na choo cha familia.

Kesho nitakupa data nyingine za Kimara mwisho,Riverside ,Korogwe Bucha ,Bonyokwa.

Ila kama kawaida tusijisahaulishe dalali ana familia chake ya mwezi mmoja kama anavyofanya Mino Raiola.
Mi budget yangu laki1 kama utabahatisha nyumba maeneo ya mbezi mwisho na uweke mawasiliano yako hapa hadharan
 
Cha 100,000 kipo ila kipo kama dk 15 kwa mguu kutoka barabara kuu

Boss vyumba vinatofautiana mfano maeneo ya Heineken Mikocheni kuna chumba Tsh 300,000/= kwa mwezi yaani hapo unapata chumba na sebure na chumba kingine kidogo (3 rooms) choo na jiko na umeme unajitegemea.

Japo hapo kanisani karibu na shule ya msingi msewe kuna makanisa mawili sio mbali kwenda barabarani kuna chumba na sebure 80,000/= labda kesho nikaulizie kama bado anapangisha kwa bei hiyo ila umeme kuchangia.

Kuna chumba 400,000/= kama unaenda UDBS Kule UDSM hapo 3rooms,sebure .dinning,jiko,store na choo cha familia.

Kesho nitakupa data nyingine za Kimara mwisho,Riverside ,Korogwe Bucha ,Bonyokwa.

Ila kama kawaida tusijisahaulishe dalali ana familia chake ya mwezi mmoja kama anavyofanya Mino Raiola.
Mkuu maeneo ya riverside nahitaji chumba
 
Riverside ,kwa mzee wa upako ,novo kote kuna vyumba ww buget yako bei gani?

Mzee unajua hali ya maji mitaa hiyo??
Last time nilikua nakaa kwa ndugu yangu maeneo ya Riverside pale aisee maji wanatumia ya chumvi..

Ukitaka DAWASCO dumu moja wanauza 400. Hiyo ilikua 2016. Sasa hivi pakoje.
Ama na wewe hujafika kitambo.
 
Back
Top Bottom