Chumba cha kupanga - mbeya

Chumba cha kupanga - mbeya

GreenCity

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Posts
5,904
Reaction score
4,667
Wadau ninatafuta chumba cha kupanga hapa MBEYA mjini. kiwe na umeme, maji na kiwe jirani na usafiri wa daladala na au bodaboda. Kwa yeyote mwenye taarifa husika, tuwasiliane namba 0762959725
 
Wadau ninatafuta chumba cha kupanga hapa MBEYA mjini. kiwe na umeme, maji na kiwe jirani na usafiri wa daladala na au bodaboda. Kwa yeyote mwenye taarifa husika, tuwasiliane namba 0762959725
hivi ulipata chumba? au baada ya kuhamia tunduma huhitaji tena cha Mbeya.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom