Chumba cha honey moon | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chumba cha honey moon

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pomole, Mar 7, 2011.

  1. P

    Pomole JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi chumba cha fungate kinatakiwa kiweje?Hiki ni chumba kilichotumiwa na wanandoa fulani kwa ajili ya fungate yao yaani honey moon!!!Kuna sababu gani zinazowapelekea kuchukua chumba cha vitanda viwili wakati wameshakuwa mwili mmoja?
    c.jpg
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Mmmmhh kina nini kwani?
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    ninavyojua kinatakiwa kiwe na kitanda kikubwa kimoja, shuka nyeupe,na mazagazaga mengineyo mengi kulingana na standard ya hotel
     
  4. H

    Hute JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,056
    Likes Received: 2,334
    Trophy Points: 280
    na wafua mashuka wawepo wakutosha kila siku,hilo umesahau.
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Kitanda kimoja wakitaka kupiga stori kingine wakitaka kunjunjana.
     
  6. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,438
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 280
    Baadhi ya vyumba vya honeymoon

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
Loading...