Mpenzi wangu mimi ni mbege![emoji41][emoji41][emoji41]Bado kuna wapenzi wanapigiana simu??
Ndiyo tabia zenuMpenzi wangu mimi ni mbege![emoji41][emoji41][emoji41]
Au anapokea mwanaume anakwambia "sorry mwenye simu yuko kuoga"Unapiga Simu kwa mpenzi wako mara tatu zote anakata, halafu anakutumia text nimelala....My friend anza kung'atuka Mapema.
Sio maneno yangu.Nimeyacopy kutoka kwa mdau wa twitter.
Ningemwambia; Hongera sanaAu anapokea mwanaume anakwambia "sorry mwenye simu yuko kuoga"
Kwa kulamba mataapishi yanguHongera kwa lipi mkuu?