Chukua tahadhari unaponunua simu za aina hii

Chukua tahadhari unaponunua simu za aina hii

Markanthorn

Member
Joined
Oct 20, 2014
Posts
19
Reaction score
29
Kuwa makini usithubutu kununua Simu hizi zenye sticker Chini juu na Ndani ya Simu huwa ni Simu zilizofunguliwa kubadilishwa housing na kuwa na muonekano Kama mpya ila sio Simu mpya na vile vile zilishapitwa na wakati hazitengenezwi tena.

Ni kutoka China na Dubai.

770F280F-B898-4362-92D6-228A5D63CB88.jpg




Sent using Jamii Forums mobile app
 
Naomba kujua hizi simu naona kuna wengine wananunua na zinaendelea kupiga kazi frsh kbs inakuaje hapo sasa
 
Ni refurbished.

Kama mtu huna kipato kikubwa sio mbaya kuzinunua.

Kuna watu wanazinunua na mpaka sasa hawajawahi kupatwa na shida yoyote ile.
 
Kuwa makini usithubutu kununua Simu hizi zenye sticker Chini juu na Ndani ya Simu huwa ni Simu zilizofunguliwa kubadilishwa housing na kuwa na muonekano Kama mpya ila sio Simu mpya na vile vile zilishapitwa na wakati hazitengenezwi tena.

Ni kutoka China na Dubai.

View attachment 1429651



Sent using Jamii Forums mobile app
HIZO SIMU NI USED AKA zimeboreshwa zionekane mpyaaa na unavyonunua wanakuambia hizi ni used.. Sio mbovu wala hazina tatizo ikiwa na tatizo mara nyingi huwa ni betri tu. Huyo alieandika gusa unase analeta mambo ya kijijini saaana hajui chochote.. Nimewahi kununua hizo simu more than one time sikupata changamoto
 
HIZO SIMU NI USED AKA zimeboreshwa zionekane mpyaaa na unavyonunua wanakuambia hizi ni used.. Sio mbovu wala hazina tatizo ikiwa na tatizo mara nyingi huwa ni betri tu. Huyo alieandika gusa unase analeta mambo ya kijijini saaana hajui chochote.. Nimewahi kununua hizo simu more than one time sikupata changamoto
Ila wauzaji ndo wanaotudanganya kuwa ni mpya na kuuza bei kubwa
Kwa kifupi hakuna iPhone 6 wala galaxy S6 mpya
 
Back
Top Bottom