chukua hiyo kama vp..

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Jan 4, 2009
2,476
1,225
Nimetumiwa katika barua pepe.. nnaimwaga kama ilivyo...!!

Tafadhali soma maelezo hapo chini na mawasiliano yote yapelekwe kwa contacts zilizoonyeshwa hapo.


---------- Forwarded message ---------- From: NYEMBEA STANSLAUS <nyembeason@yahoo.com> Date: Wed, Oct 5, 2011 at 12:16 PM Subject: [wanabidii] WANASHERIA WAWILI WANAHITAJIKA HARAKA SANA (law graduates) To: wanabidii@googlegroups.com
Dear all,
LEAT will receive cash from HAKIARDHI/TALA for implementing joint mobile legal aid clinics in two districts namely Namtumbo and Tunduru. The exercise will run for 30 days consecutively starting next week (dates will be made available to you soon).

The exercise will be jointly carried out by LEAT, HAKIARDHI, WLAC and LHRC. Each organization will have one representative except LEAT that will have three.

LEAT needs two young lawyers/graduates to do this work. Good package/hela la kujikimu na usafiri nzuri tu itatolewa.

Send your CV na application letter to nyembeason@yahoo.com

Comrade Nyembea Stanslaus
Program manager-LEAT
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom