Choo

Easy Chair Mark III

Easy Chair Mark III

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2019
Messages
561
Points
1,000
Easy Chair Mark III

Easy Chair Mark III

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2019
561 1,000
Tuko ktk safari ya kuipeleka nchi kwenye "uchumi wa kati"
 
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
31,519
Points
2,000
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
31,519 2,000
Daah!! Nawaza tu saa ya Mwalimu kwenda kujisaidia nakuwaje?

Au ndio itakuwa wanajisaidia saa wanafunzi wakiwa darasani mana hapana hata mlango. Au ndio watakuwa wanasindikizana kisha mmoja kusimama mlangoni kazi yake ahakikishe wanafunzi hawapiti hapo.
 
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2017
Messages
2,478
Points
2,000
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2017
2,478 2,000
Humo ata kitimoto hawezi kuishi
 
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
7,343
Points
2,000
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2017
7,343 2,000
Lakini h
Daah!! Nawaza tu saa ya Mwalimu kwenda kujisaidia nakuwaje?

Au ndio itakuwa wanajisaidia saa wanafunzi wakiwa darasani mana hapana hata mlango. Au ndio watakuwa wanasindikizana kisha mmoja kusimama mlangoni kazi yake ahakikishe wanafunzi hawapiti hapo.
[/QUOTE
Wabunge saa zingine watengenezage tu vyoo kwa kupitia hela za mfuko wa jimbo kuliko kuanza kupiga picha namna hiyo na kuzirusha mitandaoni, mimi naona kama anawadhalilisha waalimu, sijui lakini
 
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
7,343
Points
2,000
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2017
7,343 2,000
Daah!! Nawaza tu saa ya Mwalimu kwenda kujisaidia nakuwaje?

Au ndio itakuwa wanajisaidia saa wanafunzi wakiwa darasani mana hapana hata mlango. Au ndio watakuwa wanasindikizana kisha mmoja kusimama mlangoni kazi yake ahakikishe wanafunzi hawapiti hapo.
Wabunge saa zingine watengenezage tu hivyo vyoo kupitia fedha za mfuko wa jimbo kuliko kuanza kupiga picha na kuzirusha mitandaoni.

Naona kama inawadhalilisha waalimu. Kwani wakirusha hizo picha huku ndio serikali itatengeneza? Sijui lakini
 
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
5,359
Points
2,000
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
5,359 2,000
Ndio amekiona leo 2019?
 
Bila bila

Bila bila

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
8,321
Points
2,000
Bila bila

Bila bila

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
8,321 2,000
Kwa hiyo Kibendegu ndo Venance Mwamoto?
 

Forum statistics

Threads 1,336,567
Members 512,648
Posts 32,543,498
Top