Choo Cha walimu, Halmashauri ya Mji Masasi

Choo Cha walimu, Halmashauri ya Mji Masasi

Lazia Sultan

Senior Member
Joined
Jun 4, 2020
Posts
120
Reaction score
329
Wanafunzi wakijenga choo Cha walimu baada ya likizo ndefu ya korona huko Masasi mjini.
IMG_20200630_091115.jpeg
IMG_20200630_091112.jpeg
 

Attachments

  • IMG_20200630_091115.jpeg
    IMG_20200630_091115.jpeg
    148.2 KB · Views: 8
Halafu Magu ametweet kukupongezeni watz kwa kufanikiwa kuingia uchumi wa kati 2020 badala ya 2025 iliyokuwa imelengwa.

Source: ITV

Maendeleo yana vyama!
 
Alafu tukiambiwa uchawi upo kuna watu wanakataa kata kata!
 
Mbona sasa wamekizuia na hayo makuti, hakionekani
 
Si ajabu. Hata sisi tulipokuwa msingi tumejenga sana vya hivyo. Hasa bafu na za wanafunzi pia.
 
Back
Top Bottom