Chirwa, Ngoma wanaisaidia Azam?


kavulata

kavulata

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
4,430
Likes
2,551
Points
280
Age
53
kavulata

kavulata

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
4,430 2,551 280
Mimi Sioni faida yao Azam hadi sasa, au bado mapema?
 
Tareeq

Tareeq

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2010
Messages
688
Likes
280
Points
80
Tareeq

Tareeq

JF-Expert Member
Joined May 3, 2010
688 280 80
Sidhani walisoma ishara za nyakati waliona kapu linakuja na wataishi kiugumuugumu wakachapa lapa kwa maarab

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
5,099
Likes
4,033
Points
280
Age
51
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
5,099 4,033 280
Azam wanapesa Ila hawajui kuzitumia,maana makombo yote ya Yanga yanafail,angalia Domayo,kavumbagu,saiz ngoma na chirwa,baadaye makambo naye watamchukua,huwa najiuliza wanshindwaje kununua wachezaji wazuri wakati pesa wanayo?
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
9,540
Likes
11,802
Points
280
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
9,540 11,802 280
Azam wanapesa Ila hawajui kuzitumia,maana makombo yote ya Yanga yanafail,angalia Domayo,kavumbagu,saiz ngoma na chirwa,baadaye makambo naye watamchukua,huwa najiuliza wanshindwaje kununua wachezaji wazuri wakati pesa wanayo?
Hivi Chirwa na Ngoma wana magoli mangapi kwenye Ligi?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
12,403
Likes
7,755
Points
280
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
12,403 7,755 280
Azam wanapesa Ila hawajui kuzitumia,maana makombo yote ya Yanga yanafail,angalia Domayo,kavumbagu,saiz ngoma na chirwa,baadaye makambo naye watamchukua,huwa najiuliza wanshindwaje kununua wachezaji wazuri wakati pesa wanayo?
Kuna kiwanda cha 10% pale Azam.
Sera zao za usajili ni comedy.
 
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
12,908
Likes
18,026
Points
280
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
12,908 18,026 280
Azam wanapesa Ila hawajui kuzitumia,maana makombo yote ya Yanga yanafail,angalia Domayo,kavumbagu,saiz ngoma na chirwa,baadaye makambo naye watamchukua,huwa najiuliza wanshindwaje kununua wachezaji wazuri wakati pesa wanayo?
Kuna kiwanda cha 10% pale Azam.
Sera zao za usajili ni comedy.
Aiseee,basi Plujin amejivunjia sana heshima ila simlaumu itakuwa genge alilolikuta hapo Azam ndio linalofanya haya mazingaombwe.

Sent using Jamii Forums mobile app
Nakubaliana nanyi ,Azam ktk suala la usajiri huwa wanabugi, ndio timu haijui inataka aina gani ya wachezaji

Mara waseme wanakuza vipaji kwa kupandisha vijana wao

Mara waje na hawa akina Ngoma
Inaonekana 10% pale lipo sana ,na Mzee Pluijm kaliona hilo anaenda nao sawa

MTC | 101|
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
5,099
Likes
4,033
Points
280
Age
51
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
5,099 4,033 280
Nakubaliana nanyi ,Azam ktk suala la usajiri huwa wanabugi, ndio timu haijui inataka aina gani ya wachezaji

Mara waseme wanakuza vipaji kwa kupandisha vijana wao

Mara waje na hawa akina Ngoma
Inaonekana 10% pale lipo sana ,na Mzee Pluijm kaliona hilo anaenda nao sawa

MTC | 101|
Nadhani kuna madalali pale chamazi
 
Che mittoga

Che mittoga

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2017
Messages
2,856
Likes
2,776
Points
280
Che mittoga

Che mittoga

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2017
2,856 2,776 280
Kwani Kuna nini Azam.
Mi naona Azam inafanya vizuri tu kwenye ligi ya Tanzania.

-Azam tayari ni mabingwa wa Mapinduzi Cup mwaka huu wa 2019 na wamelichukua mara tatu mfululizo.
-Azam inashika nafasi ya pili kwenye mbio za kuwania ubingwa wa Tanzania.

Au mnata Azam ifikie kiwango cha TP Mazembe ?



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
40,762
Likes
48,597
Points
280
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
40,762 48,597 280
hamna wanachosaidia, kwanza wamepoteana
 
E

ernieboss

Member
Joined
Sep 4, 2018
Messages
49
Likes
32
Points
25
E

ernieboss

Member
Joined Sep 4, 2018
49 32 25
Azam inateswa na JINA? Jina HALIWABEBI wangebadilisha jina lingine! Kwana AZAM Wamekosa nini? Kila kitu wanacho lskini USHINDI wanaupata kwa TABU SANA

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,466
Members 485,588
Posts 30,123,046