MILCAH28
JF-Expert Member
- Jul 9, 2014
- 1,140
- 328
Iko Dar maeneo ya Ubungo...Barabara ya Ubungo Maziwa Opposite na New Hotel ya Moveck..Hapa Utakutana na vinyozi safi kabisa wako smart wenye ucheshi mwanzo mwisho..
Mdada atakayekufanyia Scrab' Max Wave etc pia kukusafisha vizuri.baada ya cutting nywele zako na kukufanya uwonekane safi Kabisa...
Karibuni sana..
Mdada atakayekufanyia Scrab' Max Wave etc pia kukusafisha vizuri.baada ya cutting nywele zako na kukufanya uwonekane safi Kabisa...
Karibuni sana..