Hakuna shaka sasa kuwa Chama kikuu cha upinzani nchini (Chadema),kinapitia wakati mgumu sana katika historia ya chama hiki. Jambo moja sina hakika nalo ni kama watavuka salama! Tuwaombee wavuke salama kwa faida ya demokrasia nchini.
Lakini haya yalitabiriwa na viongozi kadhaa wa CCM akiwemo mzee Wasira na Nape. Walisema CDM itasambaratika soon! Nilistuka kidogo niliposikia hawa majabali wakijitapa hadharani, kwa uzoefu wangewastukiza badala ya kutangaza hadharani. Baada ya matamko yao nkaanza kuhisi upinzani nchini una udhaifu mkubwa kiasi kwamba jamaa wanapanga kuubomoa na wanatangaza hadharani wakijiamini Kuwa hakuna kitakachobadilika zaidi ya kipigo tu!
Lakini kubwa hapa kwasasa ni hili linaloendelea wakati CDM wakivuana nguo Ma CCM ynaendelea na ziara zao mikoani tena bila kuongelea lolote linalotokea kwa mahasimu wao!!!!! Wamewapuuza?? Au kwa kujua na kushiriki vurugu hizo ndio maana wamekaa kimya??!!! Au ukimya huu hasa wa Nape na Kinana tafisiri yake nini??!
WASIJE WAKAWA NI WALE MBWA WANAOUMA KIMYAKIMYA!!
Lakini haya yalitabiriwa na viongozi kadhaa wa CCM akiwemo mzee Wasira na Nape. Walisema CDM itasambaratika soon! Nilistuka kidogo niliposikia hawa majabali wakijitapa hadharani, kwa uzoefu wangewastukiza badala ya kutangaza hadharani. Baada ya matamko yao nkaanza kuhisi upinzani nchini una udhaifu mkubwa kiasi kwamba jamaa wanapanga kuubomoa na wanatangaza hadharani wakijiamini Kuwa hakuna kitakachobadilika zaidi ya kipigo tu!
Lakini kubwa hapa kwasasa ni hili linaloendelea wakati CDM wakivuana nguo Ma CCM ynaendelea na ziara zao mikoani tena bila kuongelea lolote linalotokea kwa mahasimu wao!!!!! Wamewapuuza?? Au kwa kujua na kushiriki vurugu hizo ndio maana wamekaa kimya??!!! Au ukimya huu hasa wa Nape na Kinana tafisiri yake nini??!
WASIJE WAKAWA NI WALE MBWA WANAOUMA KIMYAKIMYA!!