Chezea Jeshi wewe?? Jeshi lipo imara bhana!!

ngoshwe

JF-Expert Member
Mar 31, 2009
4,132
2,000
189588_451442484886618_2051505543_n.jpg


8680718.jpg
...Usingizi nooma.
 

kigoda

JF-Expert Member
Oct 15, 2012
1,782
1,195
Yap wajeda wa ccm hao. Maisha magumu mjeda naona kaamua kuunguza maini na double punch! Hapo ni njaa tu inamsumbua.
 

Thanda

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
1,915
0
Huyu Sergeant wa TPDF, tena ni Military Police na kiroba cha Konyagi daaaaaah!!haya bhana!!Jeshi letu....[QUOTE=ngoshwe;5328077]
189588_451442484886618_2051505543_n.jpg


8680718.jpg
...Usingizi nooma.
[/QUOTE]
 

TIQO

JF-Expert Member
Jan 8, 2011
13,793
0
Huyo MP utaambiwa sio sare za JWTZ we subiri, na utaambiwa wanajeshi wetu ni wakakamavu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom