G.T.L JF-Expert Member Joined Jul 15, 2012 Posts 1,788 Reaction score 4,169 Jan 14, 2014 #1 Mmmmmmmmmmuuuuuuuuuuuuuuuuuuaaaaaaaaaaaaaah!!!!!
muhomakilo jr JF-Expert Member Joined Jul 28, 2013 Posts 16,212 Reaction score 15,601 Jan 14, 2014 #2 Bongo nao wachezaji wetu waende na wake zao wakati wa tuzo na wafanye haya? huu ni uzungu sio uafrika.
Bongo nao wachezaji wetu waende na wake zao wakati wa tuzo na wafanye haya? huu ni uzungu sio uafrika.
Kigogo JF-Expert Member Joined Dec 14, 2007 Posts 20,504 Reaction score 6,199 Jan 14, 2014 #3 Napata picha ndo chuji anafanya hivi..teeeh
G.T.L JF-Expert Member Joined Jul 15, 2012 Posts 1,788 Reaction score 4,169 Jan 14, 2014 Thread starter #4 kwi kwi kwiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
M mahakama ya kazi JF-Expert Member Joined Feb 20, 2013 Posts 1,520 Reaction score 245 Jan 14, 2014 #5 aaaaha inapendeza
ndupa JF-Expert Member Joined Jan 25, 2008 Posts 4,403 Reaction score 151 Jan 15, 2014 #6 Mweee!!! Ngoja na mimi nizisake!!!
Lambardi Platinum Member Joined Feb 7, 2008 Posts 20,296 Reaction score 24,751 Jan 15, 2014 #7 Hahaha wachezaji wetu hawa.....kweli waende na wake zao siku moja ........
Jile79 JF-Expert Member Joined May 28, 2009 Posts 17,668 Reaction score 13,281 Jan 15, 2014 #8 Sijaona utundu wowote hapo