Cheki utundu wa CRITIANO RONALDO hapa

Cheki utundu wa CRITIANO RONALDO hapa

G.T.L

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2012
Posts
1,788
Reaction score
4,169
Ronaldo3.png.jpgMmmmmmmmmmuuuuuuuuuuuuuuuuuuaaaaaaaaaaaaaah!!!!!
 
Bongo nao wachezaji wetu waende na wake zao wakati wa tuzo na wafanye haya? huu ni uzungu sio uafrika.
 
Napata picha ndo chuji anafanya hivi..teeeh
 
kwi kwi kwiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 
Hahaha wachezaji wetu hawa.....kweli waende na wake zao siku moja ........
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom