Cheka astaafu Ngumi, arudi kuokota chupa

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Aug 24, 2011
30,009
2,000
Bondia Francis Cheka Ngumi Jiwe ametangaza kustaafu mchezo wa ndondi.

Hii ni habari mbaya kwa sisi wapenda ndondi. Francis ameamua kuachana na ngumi na kujiweka pembeni ili aendelee na biashara zake ikiwa ni pamoja na kuokota chupa biashara aliyokuwa akiifanya kabla ya kuwa star

Akizungumza na kituo cha ITv kwa masikitiko makubwa Cheka ameonyesha kukerwa na hujuma za baadhi ya wadhamini wa mapambano

Akizungumzia kashfa ya kumkimbia Dulla Mbabe,Cheka amesema mdhamini alikiuka makubaliano ya kumpatia 9m kabla ya mchezo badala yake alimpa 3m tu
 

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Jul 28, 2013
11,168
2,000
Wamemalizana vipi na mdhamini?,kulikuwa na uzi humu amekamatwa?,hizo milioni 3 kazirudisha?,kwa kuuza lile pambano lake kule INDIA atakuwa ashapata msingi wa kuanzisha biashara yake..
 

Shunie

JF-Expert Member
Aug 14, 2016
122,062
2,000
na hii ya kufungiwa miaka 2 kutojihusisha na ngumi, na faini ya laki 5 ndio kaamua bola astaafu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom