Charles Kitwanga: Wauza madawa ya kulevya ndio walioniondoa kwenye nafasi ya uwaziri


Lituye

Lituye

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
654
Likes
879
Points
180
Lituye

Lituye

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
654 879 180
Aliyekuwa waziri wa mambo ya ndani ya nchi ndugu Kitwanga amelieleza gazeti la Majira leo tarehe 5 Julai kuwa wauza unga ndio walio muondoa katika nafasi yake ya uwaziri na taarifa zilizotolewa na ikulu ni uongo mtupu.

Hii sio kauli ya kawaida, ni nzito na ya kuogofya inatia Shaka pia kujua hao wauza unga wenye mamlaka makubwa namna hii ni akina nani? Kwa hiyo wamemshugulikia yeye ili biashara iendelee kushamiri hapa nchini?

Taarifa Kama hii ni fedheha kwa Mtukufu na mamlaka yake. Ingekuwa kama kule Marekani Kitwanga angeitwa na kuhojiwa na shirika la ujasusi la F.B.I ili atoe taarifa muhimu juu ya mtandao huo hatari unaoangamiza taifa wakati yeye kumbe anawajua vizuri.

Mimi naona Kitwanga anayo mengi ya moyoni toka huko Israel alikoenda kupata mafunuo ya kimungu.
 
U

under dog

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2016
Messages
214
Likes
130
Points
60
Age
48
U

under dog

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2016
214 130 60
kwa polisiccm hutasikia chochote kuhusu kuitwa!
 
M

Mp Kalix2

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
5,789
Likes
1,636
Points
280
M

Mp Kalix2

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
5,789 1,636 280
Aliyekuwa waziri wa mambo ya ndani ya nchi ndugu Kitwanga amelieleza gazeti la Majira leo tarehe 5 Julai kuwa wauza unga ndio walio muondoa ktk nafasi yake ya uwaziri na taarifa zilizo tolewa na ikulu ni uongo mtupu.

Hii sio kauli ya kawaida, ni nzito na ya kuogofya inatia Shaka pia kujua hao wauza unga wenye mamlaka makubwa namna hii ni akina nani? Kwa hiyo wamemshugulikia yeye ili biashara iendelee kushamiri hapa nchini?

Taarifa Kama hii ni fedheha kwa Mtukufu na mamlaka yake. Ingekuwa kama kule Marekani Kitwanga angeitwa na kuhojiwa na shirika la ujasusi la F.B.I ili atoe taarifa muhimu juu ya mtandao huo hatari unao angamiza taifa wakati yeye kumbe anawajua vizuri.

Mimi naona Kitwanga anayo mengi ya moyoni toka huko Israel alikoenda kupata mafunuo ya kimungu.
Mwacheni Kitwanga apunzike ale pesa a.k.a Lugumi/Infos!
Mambo ya Unga muulizeni Jk kama hajampatia majina Jp
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,211
Likes
9,234
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,211 9,234 280
Aliyekuwa waziri wa mambo ya ndani ya nchi ndugu Kitwanga amelieleza gazeti la Majira leo tarehe 5 Julai kuwa wauza unga ndio walio muondoa ktk nafasi yake ya uwaziri na taarifa zilizo tolewa na ikulu ni uongo mtupu..
Mkuu, umesoma ndani kabisa ya gazeti au umepitia headings tu? Majira ni wazuri sana kwa headings za kuvutia ila ukiingia ndani unakuta yaleyale mambo ya Ijumaa na Kiu.
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,378
Likes
28,262
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,378 28,262 280
Aliyekuwa waziri wa mambo ya ndani ya nchi ndugu Kitwanga amelieleza gazeti la Majira leo tarehe 5 Julai kuwa wauza unga ndio walio muondoa ktk nafasi yake ya uwaziri na taarifa zilizo tolewa na ikulu ni uongo mtupu.

Hii sio kauli ya kawaida, ni nzito na ya kuogofya inatia Shaka pia kujua hao wauza unga wenye mamlaka makubwa namna hii ni akina nani? Kwa hiyo wamemshugulikia yeye ili biashara iendelee kushamiri hapa nchini?

Taarifa Kama hii ni fedheha kwa Mtukufu na mamlaka yake. Ingekuwa kama kule Marekani Kitwanga angeitwa na kuhojiwa na shirika la ujasusi la F.B.I ili atoe taarifa muhimu juu ya mtandao huo hatari unao angamiza taifa wakati yeye kumbe anawajua vizuri.

Mimi naona Kitwanga anayo mengi ya moyoni toka huko Israel alikoenda kupata mafunuo ya kimungu.
Tulisha sema kuwa kwa mungu hakuna kubwa,sasa tumeanza kuwajua
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,378
Likes
28,262
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,378 28,262 280
Aliyekuwa waziri wa mambo ya ndani ya nchi ndugu Kitwanga amelieleza gazeti la Majira leo tarehe 5 Julai kuwa wauza unga ndio walio muondoa ktk nafasi yake ya uwaziri na taarifa zilizo tolewa na ikulu ni uongo mtupu.

Hii sio kauli ya kawaida, ni nzito na ya kuogofya inatia Shaka pia kujua hao wauza unga wenye mamlaka makubwa namna hii ni akina nani? Kwa hiyo wamemshugulikia yeye ili biashara iendelee kushamiri hapa nchini?

Taarifa Kama hii ni fedheha kwa Mtukufu na mamlaka yake. Ingekuwa kama kule Marekani Kitwanga angeitwa na kuhojiwa na shirika la ujasusi la F.B.I ili atoe taarifa muhimu juu ya mtandao huo hatari unao angamiza taifa wakati yeye kumbe anawajua vizuri.

Mimi naona Kitwanga anayo mengi ya moyoni toka huko Israel alikoenda kupata mafunuo ya kimungu.
Vipi kuhusu lugumi hakuizungumzia angalau kiduchu?
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,378
Likes
28,262
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,378 28,262 280
Mwacheni Kitwanga apunzike ale pesa a.k.a Lugumi/Infos!
Mambo ya Unga muulizeni Jk kama hajampatia majina Jp
Daaaaa kumbe hata jk bado ameyashikilia hayo majina?
 
John Cannor

John Cannor

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
1,469
Likes
1,809
Points
280
John Cannor

John Cannor

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
1,469 1,809 280
Ina maana kitwanga amesema baba nanii muongo au sijaelewa mimi?
...Kwamba taarifa alizopelekewa 'mtukufu' na wapambe kwamba kajitwanga ni uwongo.
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,378
Likes
28,262
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,378 28,262 280
Hataki hata kuisikia.....eti anadai sio yake na wala msimuhoji tena khs hilo suala.
Sisi wapiga kura wake tumesha inote hiyo,pamoja na kutuletea magodoro na boda boda hatubadilishi maamuzi,tupo tayari kumpiga chini
 
John Cannor

John Cannor

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
1,469
Likes
1,809
Points
280
John Cannor

John Cannor

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
1,469 1,809 280
Waacheni ndugu washikane uchawi.
 
cerengeti

cerengeti

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
3,644
Likes
1,198
Points
280
cerengeti

cerengeti

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
3,644 1,198 280
Aliyekuwa waziri wa mambo ya ndani ya nchi ndugu Kitwanga amelieleza gazeti la Majira leo tarehe 5 Julai kuwa wauza unga ndio walio muondoa ktk nafasi yake ya uwaziri na taarifa zilizo tolewa na ikulu ni uongo mtupu.

Hii sio kauli ya kawaida, ni nzito na ya kuogofya inatia Shaka pia kujua hao wauza unga wenye mamlaka makubwa namna hii ni akina nani? Kwa hiyo wamemshugulikia yeye ili biashara iendelee kushamiri hapa nchini?

Taarifa Kama hii ni fedheha kwa Mtukufu na mamlaka yake. Ingekuwa kama kule Marekani Kitwanga angeitwa na kuhojiwa na shirika la ujasusi la F.B.I ili atoe taarifa muhimu juu ya mtandao huo hatari unao angamiza taifa wakati yeye kumbe anawajua vizuri.

Mimi naona Kitwanga anayo mengi ya moyoni toka huko Israel alikoenda kupata mafunuo ya kimungu.
Neno la Mungu lilimjia mwana wa Kitwanga akiwa huko Yerusalemu.
 
kajembejr

kajembejr

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
1,337
Likes
881
Points
280
kajembejr

kajembejr

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
1,337 881 280
Mmmh pazuri hapo!!!ila kama anawajua bado ananafasi nzuri kupaza sauti mjengoni yawe ya Amina Chifupa(R.I.P)
 

Forum statistics

Threads 1,239,141
Members 476,437
Posts 29,343,967