Changamoto za mahusiano


Zogoo da khama

Zogoo da khama

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
495
Likes
382
Points
80
Zogoo da khama

Zogoo da khama

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
495 382 80
Waungwana khali zenu,
Leo nakuja na maada ambayo inaigusa jamii hasa ya waliokwenye mahusiano
(kwa maana ya mapenzi) mjadala huu umetawala hisia za wengi na hata Toleo la juzi la RAIA Mwema Toleo Na:330 ukurasa wa 18 kwenye Kona ya Privatus Karugendo nimeikuta .
Kwa kifupi ni changamoto za ndoa, Mahusiano.
Tata Madiba heshima yake ilipanda juu zaidi baada ya kujitokeza kama mtu mwenye kusamehe na kusahau.
Mfano,
Aliwasamehe waliomfunga na kumtesa kwa kipindi cha miaka 27, aliwasamehe wale walioendesha mauaji ya waafrika wa Soweto, watoto wa Soweto waliotetea haki zao za msingi.
Sasa swala au mada yetu kuu ambayo ningependa tuijadili katika jukwaa letu ni “ kwanini Madiba aliwasamehe watu wote hadi wauaji, akashindwa kumsamehe mke wake Winnie? Winnie alifanya kosa gani kubwa kiasi cha kutopata msamaha? Na Je ingelikuwa ni wewe ungefanyaje?
Haya mambo yanatokea katika jamii zetu, mfano hai, kuna mwanamuziki mmoja alipokuwa kwenye kambi ya BSS mkewe wa ndoa alimsaliti na kibaya zaidi alikuwa mjamzito, jamaa alimsamehe mapenzi yakaendelea, haya sasa tuanze mjadala wetu, Je!! Mume/Mke ukisalitiwa na mwenza wako uko tayari kusamehe na maisha yakaendelea? karibuni
 
The End..

The End..

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2013
Messages
4,002
Likes
2,729
Points
280
The End..

The End..

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2013
4,002 2,729 280
una uhakika gani kama hakumsamehe tupe source mkuu!!!
 
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2013
Messages
6,376
Likes
2,059
Points
280
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2013
6,376 2,059 280
Kusalitiwa ni kitu kingne aisee,mambo mengine ni rahisi kusameheka ila usaliti hasa kwa wanaume ni kitendawili wenzetu wanawake unaweza ukamsaliti na ukamuomba msamaha akakuelewa na akasahau siyo sisi wanaume sijui tumeumbwaje kumsamehe mwanamke aliyekusalti ni kazi ngumu sana,ila ninachojua mimi alimsamehe ila hakurudiana naye
 
The End..

The End..

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2013
Messages
4,002
Likes
2,729
Points
280
The End..

The End..

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2013
4,002 2,729 280
na atupe source kama huyo mama aliomba msamaha maana kama mtu hajaomba msamaha unamsamehe vipi!!
hapo pia kuna utata unatoaje msamaha kwa asiyehitaji msamaha!!!!!
:confused2:
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
368
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 368 180
Ngumu kuongelea msamaha wa mapenzi ya watu, labda mhusika iwe wewe mwenyewe. Wanaweza kuwa walisameheana na wakawa wanapeana mizigo kisiri siri, nani anajua.

Ngumu sana kuongelea ugomvi wa wapenzi kama huhusiki.
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
14,523
Likes
11,484
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
14,523 11,484 280
Mie hata nikifumania live nasamehe bila kinyongo..
...kwani mwanamke nipo peke yangu banah,akijisikia kubadilisha diet aende tuu..
...na ntaendelea kuishi nae kiroho safi....
....mapenzi ya Madiba(R.I.P) na Winnie hatuyajui kwa undani..kwani huyo mwanamke alishawahi kujitokeza hadharani na kulalamika kuhusu hilo jambo??
 
Matege

Matege

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
1,480
Likes
18
Points
0
Matege

Matege

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2013
1,480 18 0
Mie hata nikifumania live nasamehe bila kinyongo.. ...kwani mwanamke nipo peke yangu banah,akijisikia kubadilisha diet aende tuu.. ...na ntaendelea kuishi nae kiroho safi.... ....mapenzi ya Madiba(R.I.P) na Winnie hatuyajui kwa undani..kwani huyo mwanamke alishawahi kujitokeza hadharani na kulalamika kuhusu hilo jambo??
i had my man mpaka nliamua mwnyw kumuacha. Alikua ananiambia hata akute nagegedwa, atachomoa mwenzie naye ataweka. Cjawah kukutana na mwanaume wa vile. Ila me nlipohc usaliti nlijivua gamba. Usalit unauma, me cwez kusamehe
 
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
7,201
Likes
4,115
Points
280
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined Jul 23, 2013
7,201 4,115 280
Mie hata nikifumania live nasamehe bila kinyongo..
...kwani mwanamke nipo peke yangu banah,akijisikia kubadilisha diet aende tuu..
...na ntaendelea kuishi nae kiroho safi....
  • Na hili la kuletewa magonjwa unalizungumziaje Jawilat
 
Last edited by a moderator:
angelita

angelita

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
3,013
Likes
1,437
Points
280
angelita

angelita

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
3,013 1,437 280
kumsamehe haimaanishi lazima umrudie unaweza kusamehe ila kila mtu na maisha yake
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
14,523
Likes
11,484
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
14,523 11,484 280
  • Na hili la kuletewa magonjwa unalizungumziaje Jawilat
nilihaidi kumvumilia kwenye tabu na raha,uzima na ugonjwa..akiamua kuniua nitamshukuru Mungu kwa kuwa ndiye mwanaume niliemchagua mwenyewe..
 
Last edited by a moderator:
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
14,523
Likes
11,484
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
14,523 11,484 280
i had my man mpaka nliamua mwnyw kumuacha. Alikua ananiambia hata akute nagegedwa, atachomoa mwenzie naye ataweka. Cjawah kukutana na mwanaume wa vile. Ila me nlipohc usaliti nlijivua gamba. Usalit unauma, me cwez kusamehe
kila kitu kinauma kwa jinsi unavyokichukulia,
 

Forum statistics

Threads 1,236,114
Members 474,999
Posts 29,247,165