Mwezeshaji1
JF-Expert Member
- Sep 26, 2023
- 235
- 562
Hii ni kwa wajasiriamali vichwa moto, na wenye kutaka kukuza biashara zao mwaka huu.
Lengo: kufikia watu wengi zaidi na kuuza bidhaa/huduma
(hakuna ada ya ushiriki -(labda mbeleni), hivyo wewe tu na JITIHADA zako)
Utaratibu:
1. Anza kwa kuandaa vifaa (simu yenye camera yenye mwanga, hata kama si IPhone & mic ya kudaka sauti).
2. Sababu za watu kununua bidhaa zako.
3. Utanashati.
Ikifika tarehe 15/03/2026 TUNAANZA na uzi huu utapokea mrejesho wa siku, lengo tufike mwisho wa mwaka na:
Lengo dogo;
1. Double followers (kama una 100 wawe 200)
Lengo KUBWA
2. Mauzo ya kueleweka (utaandika lengo unalotaka, si lazima UTAJE)
Aina ya maudhui: VIDEO (reels/videos), picha hatuhesabu, ila endelea kuzipost kwa faida nyingine kama kuonesha wateja vitu ili wachague kwa utulivu.
Wapi upost: mitandao ya Instagram, Facebook, tiktok - utachagua wenye wateja unaowataka, (hapa JF utaweka FEEDBACK tu)
Utakuwepo ✋🏿?
(Maboresho ya hili YANAKARIBISHWA)
Lengo: kufikia watu wengi zaidi na kuuza bidhaa/huduma
(hakuna ada ya ushiriki -(labda mbeleni), hivyo wewe tu na JITIHADA zako)
Utaratibu:
1. Anza kwa kuandaa vifaa (simu yenye camera yenye mwanga, hata kama si IPhone & mic ya kudaka sauti).
2. Sababu za watu kununua bidhaa zako.
3. Utanashati.
Ikifika tarehe 15/03/2026 TUNAANZA na uzi huu utapokea mrejesho wa siku, lengo tufike mwisho wa mwaka na:
Lengo dogo;
1. Double followers (kama una 100 wawe 200)
Lengo KUBWA
2. Mauzo ya kueleweka (utaandika lengo unalotaka, si lazima UTAJE)
Aina ya maudhui: VIDEO (reels/videos), picha hatuhesabu, ila endelea kuzipost kwa faida nyingine kama kuonesha wateja vitu ili wachague kwa utulivu.
Wapi upost: mitandao ya Instagram, Facebook, tiktok - utachagua wenye wateja unaowataka, (hapa JF utaweka FEEDBACK tu)
Utakuwepo ✋🏿?
(Maboresho ya hili YANAKARIBISHWA)