Changamoto ya ku-update WhatsApp

Changamoto ya ku-update WhatsApp

NostradamusEstrademe

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2017
Posts
3,868
Reaction score
5,164
Wandugu nimeona niulizie kupita hapa huenda wengine kipindi hiki wamepata hili tatizo.

Whatsup yangu inaonyesha ilikuwa outdated mwisho tarehe 28 march nikibonyeza download

Ili iji update inaonekana kuwa inaji update inaweka neno pending maana yake inaji synchronize kuwa inajiweka sawa lakini hili zoezi halifanyiki inakuwa busy hata kwa masaa.

Najiwa na wazo kuwa labda ni uninstall whatsup kabisa nianze upya hofu yangu ni kuwa memory zangu zote na members wangu wote watafutika nimesita kidogo.Naomba wataalamu wa hii kitu wanishauri kwa faida ya wote humu.
 
Option 1

Download whatsapp apk
Kisha install tu bila kufuta hiyo iliyopo.booom you are done

Option2
Tumia other app stores kama apk pure, aptoide n.k

Option3
Kama hiyo playstore yako inaweka download pending basi kuna kashida. Jaribu kucleat cache za playstore.

I would preffer option1
 
setting-all app-wattsup-clear cache and history the restart- update wattsup.
 
Njia rahis ni kuclear cache za play store
 
Hilo ni tatizo lako mwenyewe la kutumia WHATSUP badala ya kutumia WHATSAPP! Kwetu sisi hatuna hiyo WHATSUP unayotuambia!
 
Option 1

Download whatsapp apk
Kisha install tu bila kufuta hiyo iliyopo.booom you are done

Option2
Tumia other app stores kama apk pure, aptoide n.k

Option3
Kama hiyo playstore yako inaweka download pending basi kuna kashida. Jaribu kucleat cache za playstore.


I would preffer option1
Tumia ushauri namba mbili. Ila ingekua bora kama ungesema aina ya WhatsApp mfano GB au Yo au hii ya kawaida. Tafuta apk yake then uninstall hiyo WhatsApp badae install hiyo apk then wakat unajisajili bonyeza restore vitu vyako vitarudi kama vilivyokua. Mimi Jana nimefanya hivyo ila natumia GB WhatsApp niliblock notification sasa nilipozirudisha ziwe on zikagoma.... Good lucky
 
Hilo ni tatizo lako mwenyewe la kutumia WHATSUP badala ya kutumia WHATSAPP! Kwetu sisi hatuna hiyo WHATSUP unayotuambia!
tatizo liko wapi acha kejeli hatufanani kwa lafidhi mbona wewe huwezi sema CCM unasema THITHIEMU lakini tunakuelewa
 
tatizo liko wapi acha kejeli hatufanani kwa lafidhi mbona wewe huwezi sema CCM unasema THITHIEMU lakini tunakuelewa

Rudi kwenye jibu la swali langu! Sema tu hata shule ilikupiga chenga! WHATSUP ndiyo mnyama gani huyo, na anajitofautishaje na WHATSAPP?
 
Kwanza funga WhatsApp husika na zima simu yako kisha washa na uendelee na updates. Ikiwa imekataa
-
Update kupitia Google Play Store > My Apps & Games. Ikiwa imekataa
-
Fanya kufuta caches za WhatsApp na Play Store. Ikiwa imekataa
-
Backup WhatsApp data zako kupitia Settings > Chats > Chat Backup. Kisha Uninstall then Install.

USITHUBUTU! Kutumia apk wala unofficial WhatsApp mifano ya GB na Yo hiyo ni kinyume na sheria za WhatsApp na sheria za haki maliki kimtandao pia ni uharifu kwa kazi za watu na uchumi wa wahusika.
 
Back
Top Bottom