Chances of a man winning an argument. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chances of a man winning an argument.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kamaka, Jul 30, 2010.

  1. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 565
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau hii ni kweli?kuna chansi?
     

    Attached Files:

  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Ni kweli!

    I can prove to you!

    Hoja moja Mkeo anaweza kuileta mkaijadili kati sura tofauti zaidi ya mara moja na hapa ndipo wanapotuweza kwa kuwa siye si watu wa maneno mengi tunakubali yaishe.
     
  3. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilisoma mahali kwamba, Women always win an argument because they get prepared to it lol :lalala:
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    They always do!
     
  5. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I can imagine that, kwamba "ngoja leo huyu baba andunje atanitambua yaani mpaka sasa hivi hajarudi nyumbani na pesa ya mboga hakuacha :blah::argue:" sio wote jamani wengine ni wapole just like me teh teh!!!!
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,297
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    wanaume wana kawaid aya kutoa' ushindi wa mezani'

    y anini malumbano y anini maneno.........so kuepusha msongamano wanaamua kutuambia 'haya umeshinda wewe'
     
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,584
    Likes Received: 5,805
    Trophy Points: 280
    Oversimplification hiyo.

    Kuna mahusiano ya kimagharibi na ya kimashariki, hata huko magharibi na mashariki kuna mahusiano ya wasomi na wasiosoma, wasomi na wasomi na wasiosoma na wasiosoma, pia kuna mgawanyiko wa watu wa mijini na wa mashambani, halafu kuna wahafidhina na waendelevu.

    Huwezi kuniambia wote wanafuata chart hiyo moja, hata price theory hiko hivyo clearcut.
     
Loading...